[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Vàng & Forex ngày 21/11

Hà Trí Quyền

Active Member
2,030
13,142
GOLD
H4

H1

AUD/USD

NZD/USD

USD/JPY

EUR/USD

GBP/USD

USD/CAD

Comment bên dưới cặp tiền anh em muốn tôi phân tích thêm, tôi sẽ trả bài trong thời gian không quá một giờ.

Chúc anh em Trading vui vẻ
Hà Trí Quyền

Giới thiệu sách Trading hay
Nhật Ký Giao Dịch Thực Chiến của Phù Thủy Thị trường Tài Chính

Sách chia sẻ 05 tháng giao dịch thực tế trên thị trường tài chính, sử dụng Price Action và Mô hình Biểu đồ của Phù thủy trader Peter Brandt, người có gần 50 năm kinh nghiệm trading và đạt lợi nhuận bình quân 68% lợi nhuận mỗi năm
Em đang phân vân không biết con CRUDE OIL/USD nó định lên 57 rồi về 55 rồi lên tiếp 62 hay nó muốn về 53 ngay luôn vậy a Quyền.

Em đang phân vân không biết con CRUDE OIL/USD nó định lên 57 rồi về 55 rồi lên tiếp 62 hay nó muốn về 53 ngay luôn vậy a Quyền.
Oil bạn nói có phải con này không? Vì nhiều sàn có kí hiệu về Oil khác nhau và mình cũng ít đánh Oil nên mong bạn xác nhận đồ thị rồi mình phân tích nhé!

USD /CAD em thấy nó không vượt được rào rồi, anh Quyền nghĩ sao? ☺
Hehe, táng nó... :cool:
Cơ mà chưa vượt mà... Phải để nó vượt rồi mình mới biết nó vượt được hay không nha Bác. Kiểu như phải Check rồi mới biết hàng ngon hay không, chưa Check mà đổ hết gia sản cho em ấy thì có ngày Cạp đất mà ăn thật :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe, táng nó... :cool:
Cơ mà chưa vượt mà... Phải để nó vượt rồi mình mới biết nó vượt được hay không nha Bác. Kiểu như phải Check rồi mới biết hàng ngon hay không, chưa Check mà đổ hết gia sản cho em ấy thì có ngày Cạp đất mà ăn thật :D
Con U/C TP khoảng bao nhiu bác hay thả trôi theo dòng nước luôn vậy ^^

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 748 Xem / 56 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 91 Xem / 7 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 389 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 160 Xem / 6 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên