[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Vàng & Forex ngày 27/06

Hà Trí Quyền

Active Member
2,030
13,144
Chào buổi sáng anh em... Chúc anh em một ngày giao dịch tràn đầy năng lượng, thành công và hiệu quả!

Điểm tin hôm nay ở tất cả các phiên Á - Âu - Mỹ đều có tin ảnh hưởng mạnh đến thị trường

Thị trường hiện vẫn không đổ đồn giao dịch riêng lẻ một đồng nào cả... Dòng tiền đang phân bổ đều ở tất cả các thị trường... Vì vậy chúng ta cần cẩn trọng khi cho ra chiến lược giao dịch, cần bám sát những vùng hỗ trợ, kháng cự đáng quan tâm...

Đáng chú ý nhất hôm này vẫn là Gold... kế đến là EU có xu hướng trên H1 được cho là ổn... Còn lại những cặp tiền khác có phần hơi rối về xu hướng, chỉ nên xem xét khi chạm những vùng hỗ trợ kháng cự quan trọng.

Mời các Bác chuyên gia vào nhận định thị trường hôm nay và cùng thảo luận với anh em. Cảm ơn các bác! @Bis_Q @quang minh @Kabuto @XÀ BENG @tung1610 @minhnq @Tuanna216

GOLD

AUD/USD

NZD/USD

USD/JPY

EUR/USD

GBP/USD

USD/CAD

[Giao dịch theo xu hướng] - Nơi Tinh hoa hội tụ!

Đừng tiếc 1 Like hay 1 Comment “Cảm ơn” để động viên tinh thần người viết và tất cả anh em cùng tham gia chia sẻ trong Topic Phân tích mỗi ngày nhé anh em! Xin Cảm Ơn!

Anh em có cần được hỗ trợ phân tích cặp tiền nào thì cứ comment bên dưới... tôi và các bác đây sẽ hỗ trợ anh em hết mình! You’re not alone!

Xem lý thuyết căn bản về Xu hướng
Chúc anh em Trading thành công

Giới thiệu sách Trading hay
Naked Forex - Phương Pháp Price Action Tinh Gọn

Naked Forex được đánh giá cao trên toàn cầu (theo Amazon) vì đã cung cấp một cẩm nang thực thụ cho những nhà giao dịch theo trường phái Price Action
EU ới ời ơi. Em lên đi cho anh nhờ ahihi
Thanks bác Hà ngày nào cũng đều như vắt chanh đưa ra những nhận định cho ae tham khảo và quý hơn nữa là có một topic cho a e cùng chia sẻ thảo luận. Chúc bác và gia đình nhiều sức khoẻ.

Em cũng chỉ tập trung 2 em EU và GU.
Hôm qua canh đợi suốt từ đầu giờ chiều đến khuya mà nó vẫn vui tính.... như xưa !

View attachment 48578
A giao dịch sàn nào, giao diện thấy dễ nhìn và không có phát sinh phí qua đêm ? (Có phải GKFX k ?) e muốn mở thêm 1 nơi giao dịch nữa ,e k muốn bỏ hết trứng vào chung 1 rổ. Có thể tư vấn giúp e k ? E cảm ơn a trước ạh.

GU - em giữ BIAS (thiên vị) là BUY.
Rất khó quay lại test sâu đáy.
Có lẽ BearTrap đến đây thôi !

A giao dịch sàn nào, giao diện thấy dễ nhìn và không có phát sinh phí qua đêm ? (Có phải GKFX k ?) e muốn mở thêm 1 nơi giao dịch nữa ,e k muốn bỏ hết trứng vào chung 1 rổ. Có thể tư vấn giúp e k ? E cảm ơn a trước ạh.

Mình mở bên hotforex. 5 năm nay rồi. Mọi thứ đến nay vẫn ổn :)
Có phí qua đêm mà, ko hiểu sao 2 lệnh trên ko thấy tính. Có thể mình vào lệnh khuya, nó tính là ngày mới.
Đây nè

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,489 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,561 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 367 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 345 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên