[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Vàng & Forex ngày 31/07

Hà Trí Quyền

Active Member
2,030
13,144
Chào buổi sáng anh em... Chúc anh em một ngày giao dịch tràn đầy năng lượng, thành công và hiệu quả!

Hôm nay thứ ba, thị trường bắt đầu đón nhận nhiều tin nóng hỏi... Khả năng thị trường bắt đầu dậy sóng cho chúng ta lướt trong cả tháng 8 này... Anh em chú ý chuẩn bị đầy đủ công, dụng cụ để sẵn sàng chiến đầu cho tháng mới nhé!

Thời điểm ra tin hôm nay

Mời các bác vào cho thêm nhận định về thị trường và cùng anh em diễn đàn thảo luận chiến lược giao dịch hôm nay! @Bis_Q @quang minh @Kabuto @XÀ BENG@tung1610@minhnq @Tuanna216 @MSTT

GOLD

AUD/USD

NZD/USD

USD/JPY

EUR/USD

GBP/USD

USD/CAD

[Giao dịch theo xu hướng] - Nơi Tinh hoa hội tụ!

Đừng tiếc 1 Like hay 1 Comment “Cảm ơn” để động viên tinh thần người viết và tất cả anh em cùng tham gia chia sẻ trong Topic Phân tích mỗi ngày nhé anh em! Xin Cảm Ơn!

Anh em có cần được hỗ trợ phân tích cặp tiền nào thì cứ comment bên dưới... tôi và các bác đây sẽ hỗ trợ anh em hết mình! You’re not alone!

Xem lý thuyết căn bản về Xu hướng
Chúc anh em Trading thành công

Giới thiệu sách Trading hay
Đánh Bại Thị Trường Forex - Tư duy khác biệt và các kỹ thuật giao dịch của chuyên gia quản lý quỹ triệu đô

Sách chia sẻ kiến thức và kinh nghiệm trading từ một chuyên gia quản lý quỹ, cùng các kỹ thuật giao dịch giúp quỹ này đứng trong top nhiều năm
E/U đang điều chỉnh cho một xu hướng tăng .phân tích theo thời điểm hiên tại vùng thấp nhất nó có thể xuống là 1.1672 - 1.1659 .hiên nay đang đi ngang dao động trong khoảng từ 1.1709 - 1.1700 . điểm vào lệnh đẹp nhất từ giờ đến phiên âu là 1.1709 . chỉ tiêu hôm nay là sell từ 1.1709 - 1.1700 xuống 1.1672 - 1.1659 .

E/U đang điều chỉnh cho một xu hướng tăng .phân tích theo thời điểm hiên tại vùng thấp nhất nó có thể xuống là 1.1672 - 1.1659 .hiên nay đang đi ngang dao động trong khoảng từ 1.1709 - 1.1700 . điểm vào lệnh đẹp nhất từ giờ đến phiên âu là 1.1709 . chỉ tiêu hôm nay là sell từ 1.1709 - 1.1700 xuống 1.1672 - 1.1659 .
lên thuyền cùng bác, đã vào lệnh sell limit 1.17150

Không về 65 là cháu tiêu bác Quang Minh ạ!
Hôm qua cháu sell sớm nên định ngậm tăm cả ngày giấu giếm anh em nào ngờ bị chị Châu bóc phốt. Ahihi.

EU Lên đc 72 73 thì e gỡ lệnh buy từ tuần trc xong ngồi nhìn. Xu hướng ntn theo sau. Hqua Đóng cửa D1 trên 1.17 r xem hnay như nào đã. Mấy ngày cuối tuần lại còn cả lãi suất Anh lẫn Non farm Mỹ. Loạn lắm. :(

xu hướng giảm vẫn tồn tại phải k bạn, y như nó phá vỡ xu hướng giảm, nó đâm lun đỉnh cũ phải k, khó nhìn quá, mình mới sell
Mình thấy nó phá vỡ xu hướng giảm, tuy nhiên giờ sell cũng được, chắc nó retest lại trend. Đấy là theo phân tích ở đây, còn ichi mình ngắn nên mình không phân tích được xa :D

https://blogngoaihoi.net/usdcad-31-7-du-bao-song-elliott-wave-usdcad/

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 668 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 158 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,226 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 281 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên