Giới thiệu sách cũ nhưng hay.

housebravin

Active Member
39
24
Channel Surfing: Riding the Waves of Channels to Profitable Trading
alibraryoftrader.com_sites_web_libraryoftrader_uploads_2015_10_32b.jpg

Sách phân tích kỹ thuật này xếp hạng khá tốt trên Amazon, khá hiếm, mọi người tìm đọc để nghiên cứu nhá.

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Wyckoff Hiện Đại - Kỹ thuật Nhận diện Xu hướng Thị trường Tiềm năng

Phương pháp Wyckoff là một phương pháp price action kinh điển và đem lại thành công cho nhiều trader. Phương pháp này là nền tảng của nhiều phương pháp trading nổi tiếng khác
Cuốn channel surfing này nhiều link, đa phần hư hỏng, corrupted file, chỉ duy nhất 1 link thôi, khá hiếm.

Mình không có thời gian tải lên google drive cho mọi người, thôi đành nhờ ai đó vậy.

Một cuốn sách về kênh giá khá hay, lướt qua 15 phút thấy có nhiều điểm mới với mình nên nhất định phải phải giành thời gian cày mới được. ACE nào dùng trendline để trade thì giành thời gian đọc thêm cuốn này.
Tui tìm được trên Net nên share luôn cho ACE nào thấy hứng thú (sách đính kèm trong cmt này nhé).
Cám ơn chủ thread đã giới thiệu sách hay.

Đính kèm

• Channel Surfing.pdf
    4.9 MB · Xem: 316
Một cuốn sách về kênh giá khá hay, lướt qua 15 phút thấy có nhiều điểm mới với mình nên nhất định phải phải giành thời gian cày mới được. ACE nào dùng trendline để trade thì giành thời gian đọc thêm cuốn này.
Tui tìm được trên Net nên share luôn cho ACE nào thấy hứng thú (sách đính kèm trong cmt này nhé).
Like!
Một cuốn sách hay!, có cao thủ dịch dùm cho newbie như mình tham ngộ thì tốt quá.

Bản mình gửi là ebook còn bản của tác giả có thể là file sách scan nên dung lượng lớn hơn. Nhưng mình đã Skimming thấy ổn nhé, không lỗi và không thiếu trang nào trong số 214 trang.

Đính kèm

162.6 KB · Xem: 4
Cam on ban cho link tai.

Sao mình tải về bị mã hoá không đọc được nhỉ

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 375 Xem / 23 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,455 Xem / 78 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,084 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 282 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 116 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 154 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 237 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên