[Góc chém gió] Quên màu đỏ đi, hot nhất hiện giờ là Bitconnect và các kịch bản đằng sau đó

[Góc chém gió] Quên màu đỏ đi, hot nhất hiện giờ là Bitconnect và các kịch bản đằng sau đó

dù sao cũng cám ơn bà con cô bác tư vấn góp ý những giờ phút hồi hộp đau tim vừa qua , cuối cùng quyết định từ lỗ sang đổ tiền mua giá rẻ lại để bình ổn lại giá mua cao trước đó xong chốt, tạm nghỉ ngơi sau thời gian mệt mỏi hỗm rày với khoản lời be bé hơn 60 củ ăn tết vậy :(

• Like
Reactions: Pan
Truất :))! Nãy giờ đi ngoài đường ko chứng kiến đc BTC giảm về 9k
bác lo đi ỉa ko cầm theo ipaq, lúc nãy nó 9xxxk bác hốt , giờ lên 10k35x rồi, bác kiếm vài trăm $ mỗi coin, bác có vài chục coin -> bác ăn tết mập mạp rồi !

• Like
Em nghĩ giai đoạn này là cực khó chơi. Từ sau cú crash cuối tháng 12 chỉ có Eth là khỏe nhất khi vẫn ngoi đc lên 1k4. Các đồng khác thì loằng ngoằng mãi ko vượt đc đỉnh mà còn xìu xìu dần. Hôm nay thì eth cũng ko chịu nổi nhiệt rồi.
Em chẳng dám đoán gì đâu, chỉ chúc các bác có quyết định sáng suốt.

• Like
Em nghĩ giai đoạn này là cực khó chơi. Từ sau cú crash cuối tháng 12 chỉ có Eth là khỏe nhất khi vẫn ngoi đc lên 1k4. Các đồng khác thì loằng ngoằng mãi ko vượt đc đỉnh mà còn xìu xìu dần. Hôm nay thì eth cũng ko chịu nổi nhiệt rồi.
Em chẳng dám đoán gì đâu, chỉ chúc các bác có quyết định sáng suốt.
Cẩn thận là trên hết mà. Giống như đợt t2 cứ tưởng giá hồi về rồi nên có nhiều người cũng mua vô, và kết quả là như vầy đây. Thà chờ giá có tín hiệu hồi phục rõ ràng, mua giá cao hơn tí còn hơn là bị mấy cây nến đỏ thông nát ass!

Cẩn thận là trên hết mà. Giống như đợt t2 cứ tưởng giá hồi về rồi nên có nhiều người cũng mua vô, và kết quả là như vầy đây. Thà chờ giá có tín hiệu hồi phục rõ ràng, mua giá cao hơn tí còn hơn là bị mấy cây nến đỏ thông nát ass!
bác đúng là chuyên gia !
đồng eth bền vững vậy mà bữa hôm qua khó ai đoán đc , sáng sớm đưa thằng nhỏ đi học, thấy vọt lên đc 110x $ , nghĩ về giá còn lên bán cắt lỗ, ai dè từ tầm sau đó 8h sáng còn 10xx, nghĩ chỉ là trồi sụt nhẹ, đi công chuyện về tự nhiên rớt ào ào xuống 9xx , trưa chiều nhảy nhót 8xx$ , tầm tối rớt thảm về gần 800 xuống ngưỡng 7xx , nhảy múa điên đảo , mấy sàn bán đổ bán tháo, vì nghĩ đồng eth mà rớt thảm thì ko khéo nó về 0$ chết cả đám !
sáng nay thấy nó lên hơn 1000 , 1 hồi rớt thảm lại 9xx , giờ vọt lên
không biết yếu tố quỷ quái nào làm đồng coin nó nhảy múa điên khùng như thế,

• Like

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 415 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 232 Xem / 16 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 103 Xem / 4 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 138 Xem / 3 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 235,440 Xem / 1,065 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 66 Xem / 1 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 509 Xem / 21 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên