Góc thảo luận về Hubba Hubba Style cho BO Trader

bác nào có kinh nghiệm phân tích giúp em đoạn này với!!! ITM rồi nhưng chỉ do may mắn thôi.. chứ em không hiểu gì cả. View attachment 37024
giá chạm giá thấp nhất của ngày , rồi bị dội ngược lại để lại 1 cái đuôi dài , xem như một sự phản kháng mạnh , mình không biết cây nến xác nhận đó quá trình diễn ra như thế nào nên cũng chỉ đoán được như vậy

bác nào có kinh nghiệm phân tích giúp em đoạn này với!!! ITM rồi nhưng chỉ do may mắn thôi.. chứ em không hiểu gì cả. View attachment 37024
giá chạm giá thấp nhất của ngày , rồi bị dội ngược lại để lại 1 cái đuôi dài , xem như một sự phản kháng mạnh , mình không biết cây nến xác nhận đó quá trình diễn ra như thế nào nên cũng chỉ đoán được như vậy
thanks bác , bài này đã đọc qua rồi , nhưng đọc nhiều thì đôi lúc cũng loạn thật

có bác nào có tài khoản trang BOE không có thể cho e xem cái tài liệu về hubba này đc không ạ.

Các bác cho em hỏi 1 cái indicator nó hiển thị hầu như đầy đủ các cặp tiền tệ ở chỗ thanh mà em khoanh tròn như trong hình . Cái này chỉ cần tick vào cặp tiền tệ là nó hiển thị biểu đồ mà không cần phải vào new chat để thiết lập lại.
Cái này ở trong lap cũ của em có và em cũng tải nó về từ TraderViet thôi . Nhưng từ khi bán lap để trade thì không thể tìm lại được nữa.
Có bác nào hiểu không? Nếu bác nào hiểu thì giúp em với ạ.

Các bác phân tích nến cho em hỏi cái đoạn này có thể cho nó là nến sao hôm hay là nến bao trùm ạ. Quả sml. Cay.

Cho mình hỏi indi Barry có chỉ số Các chu kỳ là bao nhiêu vậy mọi người? Tại vì mình set trên tradingview nên nhìn hơi kỳ kỳ.

ascontent.fhan5_7.fna.fbcdn.net_v_t1.15752_9_41946255_478240039d3f80c96a2c5c45ad96fad3ac6aad8a.png

các bác backtest thì trong khoảng bao lâu ạ ?
Với BO thì bác nên backtest bằng tay nhé, không nên chạy test tự động. Mình không giao dịch liên tục 24h mà chỉ trong một khoảng thời gian trong ngày, do đó test tự động sẽ không chính xác. Thường test tín hiệu tầm 100 lệnh trở lên là ổn.

Với BO thì bác nên backtest bằng tay nhé, không nên chạy test tự động. Mình không giao dịch liên tục 24h mà chỉ trong một khoảng thời gian trong ngày, do đó test tự động sẽ không chính xác. Thường test tín hiệu tầm 100 lệnh trở lên là ổn.
Tks bác ! em cũng chỉ biết test bằng tay :D :D . 100 lệnh ở thời gian bất kỳ ( ngày ) miễn trong khung thời gian mình đánh là được đúng ko bác ?

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 200 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 83 Xem / 5 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 475 Xem / 38 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,560 Xem / 19 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 449 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên