Góc xin bot !!!

Thảo luận trong 'Quyền chọn Nhị phân - Binary Options' bắt đầu bởi Hoang Duc Anh, 05/11/2019.

1. Em xin chào các bác, em có chơi BO và sml cũng nhiều. Nay em mạo muội viết bài muốn xin các bác 1 em bot nào mà ngày có thể kiếm ra từ 3-5$ thôi ạ, em không mong nhiều hơn ạ. Rất mong các bác giúp đỡ em với ạ, em xin chân thành cảm ơn các bác !!!

Đang tải...
  2. test xem con nào ổn thì sài. Kinh nghiệm sau khi test cả demo lẫn real cả trăm con bot thì mình chốt 1 câu: Bỏ đi mà làm người, ăn thế quái nào được sàn mà bot bủng :p
    kiếm 1 phương pháp Luyện cho ổn rồi kiếm cơm

Các file đính kèm:

3. Đúng AH , đừng đốt thời gian nghiên cứu bot chi cho mệt, ko ăn được đâu ah.

Hoang Duc Anh bài này.
  4. bác ơi, bác rep inbox em với

5. http://bit.ly/2C8e4kH
    Bot này canh thị trường có trend hãy chạy nha . sideway có nến râu dài không chạy . set lại profit 1-3$ stop là đẹp rồi

6. tk bác nhiều ạ

7. Mình thì anh dương quá cho một con martin, xài được 1 tuần thấy chán quá bỏ luôn. Đúng là không ăn nổi của sàn.

8. image.
    bởi vậy mình cũng ngại share lắm mà ae ib xin hoài . bot thì phải nhìn vào vốn mà set profit 3-5% thôi thì dừng . còn phải canh có trend mà chạy chứ đâu phải sideway là chạy luôn được đâu . tập trade tay đi bạn

Bình luận mới nhất

• Tran Nogc hoang trong Sách - Tài liệu 7,469 Xem / 34 Trả lời
  • trader.vie trong Trao Đổi về Broker 91 Xem / 3 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    GKFXPrime
    FBS
    AETOS
    Forex4you
    FXTM
    Tickmill