1. Hà Trí Quyền không mua bán Neteller dưới Gmail hatriquyenneteller@gmail.com

16/05/2018
    2,175 lượt xem
    Chào anh em Trader, nay tôi vào mail, thật hoang mang khi thấy một mail lạ từ Google... Không biết ai đã giả danh tôi để tạo gmail hatriquyenneteller@gmail.com... mà còn kết nối với mail chính của tôi là hatriquyen@gmail.com... 222222.
    Thật sự tôi không hiểu đối tượng này có mục đích gì... Nhưng chắc có liên quan đến Neteller... Anh em cần cẩn thận với mail giả mạo này nhé... Tôi đã thông báo đến Google rằng không có bà con gì với cái mail giả danh đó! 111111.
    Mong anh em chia sẻ nhiều đến tất cả anh em trong cộng đồng Trader Việt Nam để tránh bị trường hợp lừa đảo xảy ra nhé! Cảm ơn anh em!

Đang tải...
  2. Vu Nghia

Vu Nghia

Thôi xong rồi. Bác đã nổi tiếng và dấn thân vào showbiz của TraderViet rồi... nên có người mạo danh bác.

3. Hà Trí Quyền

Hà Trí Quyền

Mong là chưa có anh em nào ăn quả lừa... xã hội giờ nguy hiểm quá :confused::confused::confused:

TraderViet2018 and Vu Nghia like this.
  4. Nguyen trong hoc

Nguyen trong hoc

nổi tiếng cũng khổ bác ạ. hề hề

Hà Trí Quyền bài này.
  5. DuongHuy

6. DuongHuy
  7. Bài viết:
    12,179
    Hồi chiều thấy có chỗ kia bán sịp màu hường, hiệu HTQ. Không biết có phải nhái thương hiệu của chú Quyền nhà mình không

8. haitickmill

haitickmill

Một là thằng giả mạo này ngu vl hoặc nó định troll thách thức bác nó mới liên kết với tài khoản gmail chính :rolleyes:, chúc mừng bác vào show bitch :p

9. vietbeat

vietbeat

A hà Trí Quyền là người nổi tiếng AK,bây h e mới biết facebook bác là gì vậy e add frend cái

10. lamin11906

lamin11906

A Quyền đã có AntiFan : ((

11. visoso

visoso

bác Quyền có mua Skrill luôn không. Bán ít kiếm tiền xài, chơi Fx, Bo khô máu dần dần rồi.

Đang tải...