Hàng Hiếm Full: Chia sẻ bộ PZ indicator Full trị giá vài ngàn $

chiasetailieu

Member
8
71
Đây là bộ PZ mình sưu tầm được,chia sẻ mọi người tham khảo,bộ PZ này nếu mọi người mua riêng thì trị giá vài k$
Thiếu indicator gì cứ comment nếu có mình chia sẻ hết ha
tải xuống.png

Đính kèm

• PZ FULL.rar
    2.9 MB · Xem: 6,200

Giới thiệu sách Trading hay
Trading In The Zone - Thực hành Kiểm soát Cảm xúc bằng Tâm lý học Hành vi trong Đầu tư và Giao dịch Tài chính

Là quyển sách Top 1 toàn cầu về chủ đề đầu tư/trading, Trading In The Zone giúp thấu hiểu và quản trị cảm xúc cũng như giữ vững kỷ luật khi tham gia thị trường tài chính, nhằm nâng cao trình độ và hiệu quả đầu tư lên mức cao nhất có thể
Chào bạn!
Bạn có thể cho mình xin full bộ chỉ bó của PZ đực không. Mình cảm ơn bạn nhiều lắm. Chúc bạn thành công trong công việc và cuộc sống.
Email của mình:
[email protected]

thanks bác. cơ mà vẫn chưa biết cách sử dụng
Và e cũng chưa biết nó là cái gì luôn :D
thí dụ bạn nhé,trong chùm indicator mình gửi có PZ daytrading thì bạn lên TraderViet hoặc google có hướng dẫn sử dụng,bạn chỉ cần biết cách sử dụng 1 indicator là các indicator còn lại tương tự nhé
đây là hướng dẫn sử dụng pz daytrading: https://traderviet.org/threads/pz-d...-action-trong-chum-pz-indicator-999usd.29936/

Cảm ơn bác đã share cho ae. Không có thì thèm, mà nhiều quá thì không biết dùng cái gì :D:D, mà share public vậy không sợ bản quyền à bác.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,033 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 330 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,354 Xem / 77 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 233 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 110 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 141 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 234 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên