Hệ thống giao dịch lợi nhuận đều 15 - 30%/tháng thì bán giá bao nhiêu?

ForexGà

Active Member
348
2,114
Bên Forex Đầu Tư Thông Minh có câu hỏi cực hay, Gà mời xóm TraderViet cùng giải đáp
**********************​
Các bác cho em hỏi, một phương pháp giao dịch được kiểm chứng trong 12 tháng, cho lợi nhuận đều 15 - 30%/tháng thì bán giá bao nhiêu? Có nên mua không? E có người ngỏ ý muốn bán, nếu đồng ý thì gặp trực tiếp người ta cho xem tài khoản real trực tiếp trước khi chuyển tiền mua. (giá bao gồm chiến thuật + BOT hỗ trợ). Tạm thời em không nói giá để tham khảo các bác trước. Xin cảm ơn cả nhà!!!
**********************​
Các bác nhà mình nghĩ sao?

Giới thiệu sách Trading hay
Giao Dịch Với Phân Tích Liên Thị Trường

Quyển sách cung cấp cách thức giao dịch như các tổ chức tài chính chuyên nghiệp, thông qua việc khám phá bức tranh chung, những tác động trong sự kết nối tổng thể thị trường
Bạn biết giá bao nhiêu rồi đấy.

hài thiệt. Kết quả thực tế như vậy thì public ra bán tín hiệu hoặc gọi qui đầu tư, ngu gì bán. Mình nghĩ tui đa cấp nó gap lợi nhuận của chủ bot chắc khóc xin đổi nghề.

ủa người ta dùng được sao người ta lại bán ..... chưa kể mua về có hợp hay không nữa ..... nói chung tiền mất là có tiền thu hồi thì hên xui

Câu trả lời vô tình có ngay bên dưới bài viết của bác đấy ạ. Em ước chừng 40k $ nếu bác hiểu được chiến lược, thuật toán và source code.

Mọe ơi. Con hàng này thì chắc giá không dưới tỷ USD rồi. 15-20% mỗi tháng thì lãi kép tính ra 4-5 tháng là x2 tài khoản.

Khuyên chủ thớt nên đem con này qua Wall Street bán cho George Soros
Bình thường thôi. Em đánh chia 2 tk một tuần, bác muốn x2 thì đánh ngược lại là ngon ngay. Hệ thống ấy ăn nhằm gì.

thôi thì......cứ gọi là học phí trong cái bể học mênh mông đến khôn lường này

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 689 Xem / 43 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 210 Xem / 19 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 158 Xem / 6 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên