Hệ thống pullback

Hệ thống pullback

Hệ thống pullback
Đây là PP có từ rất lâu trên FF không biết chủ thớt có đọc qua chưa !
Chưa bác ơi.E cũng hay qua FF xem nhưng chưa đọc được bài nào giống phương pháp này cả.Theo cá nhân e thì hệ thống này có tỉ lệ thắng khá cao đó bác

Dạo này bận quá nên không theo dõi được.Up cho mọi người cái ví dụ gần nhất của cặp EU nhé

Thật sự việc trade pullback hay false breakout này chỉ là xác định Support và Resistance theo xu hướng của nến. Tuy nhiên, cần phải xác định khi nào pullback hay khi nào breakout đã. Lực mạnh thì breakout còn lực yếu thì sideway. Phân tích trend đi rồi hãy tính đến pullback hay false breakout.
Mình góp ý vậy thui chúc bác thành công với pp này nhé

Thật sự việc trade pullback hay false breakout này chỉ là xác định Support và Resistance theo xu hướng của nến. Tuy nhiên, cần phải xác định khi nào pullback hay khi nào breakout đã. Lực mạnh thì breakout còn lực yếu thì sideway. Phân tích trend đi rồi hãy tính đến pullback hay false breakout.
Mình góp ý vậy thui chúc bác thành công với pp này nhé
Thank góp ý của bác.Đây là cơ sở tiền đề thôi.Cũng không phải 100% tín hiệu đều vào lệnh đc.Trước khi vào e cũng để ý độ dốc của trend và độ mạnh của thân nến mới dám vào.Tất cả các phương pháp đều có điểm yếu nên phải thực hành nhiều mới tận dụng đc

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 619 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 145 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,225 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 258 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên