Help - Nhờ anh em xác minh giúp "Thầy" trader này

Như bác Dương Huy, bác ấy share hết đấy chứ. Còn bỏ công sức lập nên cái forum này để anh em có chỗ chém gió với nhau nữa. Nhiều anh em admin mod khác cũng hàng ngày bỏ công sức dịch bài vở tiếng Anh để post lên cho anh em chúng ta tham khảo đấy chứ.

Tôi nghĩ là phần nhiều anh em còn lại chưa kiếm đủ kinh nghiệm hoặc lợi nhuận nên chưa mạnh dạn share thôi.
không phải đâu...vì mình đọc câu đại loại là: " phương pháp như thế nào thì tôi không nói, tôi bỏ công đi học và tìm ra tôi không dại gì mà share cho nhé " đã nhiều rồi....còn mấy bác admin post nhiều thông tin chia sẻ thì mình k nói..
nói thật, share ra nó đúng trong trường hợp ấy, nhưng thực tế giao dịch thì lịch sử đâu lặp lại y nguyên mà ngta áp dụng được...mà chưa chắc gì cái " bí kíp " ấy đã tự mày mò tìm ra...o_O. Tốt hơn hết mọi người nên tự tìm hiểu để lấy kinh nghiệm cho chính mình thôi....

Share là chia sẻ thông tin, cách tiếp cận (phương pháp) để tự mình có thể tìm ra đường đi riêng
Bắt chước cũng được vẫn ok, nhưng vẫn phải tự thực hành để trải nghiệm tâm lý và nhận định thị trường khi nào nó đi tiếp, khi nào đã hết lực để ra vào lệnh cho kịp thời
Còn mấy ông ko share trong khi học free của người khác thì đều là hạng yếu kém gà mờ thôi, loại này ko có tư duy sáng tạo cho nên học được tí cứ tưởng ngon, lại sợ người khác vượt mình. Loại này có share cũng ko coa giá trị

Nếu 1 tháng nữa tk tôi vẫn tăng đều thì tôi sẽ viết 1 bài phân tích cụ thể củng cố tâm lý trade thông qua các con số thống kê, xác suất mà tôi đã nghiệm ra cho anh em tham khảo
Nó sẽ chứng minh cho những lập luận của nhiều bài viết trên TraderViet là chúng ta nên tập trung vào quá trình chứ k phải là lợi nhuận. Khi đó lợi nhuận sẽ đến, ko nhiều thì cũng có ít :D

Lâu rồi xin phép đào mộ phát, tên Ken này tới giờ vẫn còn lay lắt và dọn lên telegram tạo group kín lùa gà! Tự khoe là trade từ năm 2000 tới nay 20 năm mà bắn kèo thì hên xui, thua nhiều hơn ăn. Đào tạo khóa học cũng giá trên trời, ae cẩn thận

Cứ đọc trên forum TraderViet là ok hết. Chúng ta sai vì chúng ta tập trung quá nhiều vào ptkt mà quên đi rằng bảo toàn vốn mới quan trọng.
Có bác nào trên fr có bài viết: trading in the zom. Nói là hạn chế thua lỗ. Còn lợi nhuận sẽ do thị trường cho.
Ba cái thế loại đi dạy thì tôi kinh. Lừa đảo cả.
Nhớ mn hay bảo: đa cấp ngon thế thì nó đưa cả họ nó vào rồi. Đây cũng thế: thầy nó mà dạy giỏi thì nó bày cho cả họ nhà nó chơi. Chứ bày người ngoài để ai cũng thắng thì ai thua

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 195 Xem / 5 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 108 Xem / 8 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 47 Xem / 1 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 480 Xem / 21 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 281 Xem / 8 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,070 Xem / 40 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,789 Xem / 78 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên