[Help] Tâm lý ổn định nhưng pp trade có vấn đề?

Thảo luận trong 'Quyền chọn Nhị phân - Binary Options' bắt đầu bởi Labahana, 17/07/2019.

1. Như tít các bác ạ.
    Tâm lý em trade thắng thua j cũng ok. Cách của em là che đi số tiền tổng như hình, thắng thua j em cũng ko quan tâm. Ngày trade tầm 5 lệnh
    upload_2019-7-17_14-48-14.
    Tuy nhiên phương pháp trade của em hiện tại đang không ổn. Trade 1 tháng mà tỷ lệ thắng tầm 55%. Ở cái BO này muốn win thì tỷ lệ phải tầm 67%.
    Có bác nào có phương pháp nào tỷ lệ thắng cao không giúp em với :).

Sách hay cho anh em tham khảo:
    Mô Hình Biểu Đồ - Phương pháp Hiệu quả để Tìm kiếm Lợi nhuận

Được xem là cẩm nang về mô hình biểu đồ của các nhà đầu tư, giao dich tài chính toàn cầu và là kiến thức bắt buộc phải nắm về Phân Tích Kỹ Thuật
    Lưu
    ✅ LỚP HỌC FOREX | Các Loại Lệnh Giao Dịch Trong Forex
    ✅ "The Big Short" - Lệnh Bán Khống KHỦNG NHẤT Thời Covid-19 Của Tỷ Phú Bill Ackman
    ✅ Phân Tích Crypto (Bitcoin & Altcoin) Theo Price Action - Con Sóng Tăng Mới - Tuần 16/05-23/05
    ✅ Phân Tích Crypto (BTC & Altcoin) Theo Price Action - Nên Đặt Cược Cho Bitcoin? - Tuần 23/05-30/05
    ✅ Hệ Thống Giao Dịch Theo Xu Hướng Kết Hợp ADX & RSI
    ✅ Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action - Cậu Vàng Đã Chạy - Tuần 18/05-22/05
    ✅ Fibonacci Mở Rộng - Tuyệt Chiêu Chốt Lời CHÍNH XÁC Tại Đỉnh Đáy Thị Trường
    ✅ Kỹ Thuật Quản Lý Lệnh Giúp Trader Tăng Lợi Nhuận, Giảm Thua Lỗ - Phần 2: Scaling Out
    Đang tải...
  2. DuongHuy

3. DuongHuy
  4. 18,872
    110,388
    win rate lên đến 67% tức là 2/3 deal phải thắng. Nghe hơi khó nhỉ

Tặng bác câu này

q1304.

5. Cám ơn bác Dương Huy đã cho lời khuyên.
    Vậy sao có người kiếm tiền từ BO được hay vậy ạ.
    Hic hic.

6. không ai giúp ah?

7. Mr.Jay

Mr.Jay

35
    19
    Nếu tâm lý bác ổn thì bác có thể nghiên cứu Hubba Hubba Style nha. Bác nhìn chart và tín hiệu bằng MT4 với template của HHStyle và vào lệnh trên IQ.

8. Vấn đề là Hubba trade m5 bác à. Sàn iq option m5 trả pay out thấp quá.

9. Mr.Jay

Mr.Jay

35
    19
    Cùng mức payout mà bác hè. Chỉ khác nhau là khi trade bên IQ thì bác phải để ý chỉnh thời gian đáo hạn dời lên sao cho kết thúc cây nến 5' là oki

10. tienvan

tienvan

56
    27
    Luyện hubba đi bro, mình thầy 5’ bên iq payout ok mà ... cơ điều nạp rút phiền quá nên mình chiến bên gg ....

Bình luận mới nhất

Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
Công ty Fintech eToro
OlympTrade
LiteForex
Doo Prime
FXCM
Tickmill
AETOS
FBS