[HELP]

TrầnThTh

Active Member
38
11
Số là công ty em sắp mở siminar party và mỗi người phải mời 2 khách đi dự...có bác nào ngày 24/3 làm khách mời của em với :((( ngay quận 1 đó các bác...hic các bác tham gia là em được điểm đánh giá...trong party,sẽ có giao lưu với các chuyên gia tài chính và dàn sếp cấp cao của công ty em.

Giới thiệu sách Trading hay
Nhật Ký Giao Dịch Thực Chiến của Phù Thủy Thị trường Tài Chính

Sách chia sẻ 05 tháng giao dịch thực tế trên thị trường tài chính, sử dụng Price Action và Mô hình Biểu đồ của Phù thủy trader Peter Brandt, người có gần 50 năm kinh nghiệm trading và đạt lợi nhuận bình quân 68% lợi nhuận mỗi năm
Số là công ty em sắp mở siminar party và mỗi người phải mời 2 khách đi dự...có bác nào ngày 24/3 làm khách mời của em với :((( ngay quận 1 đó các bác...hic các bác tham gia là em được điểm đánh giá...trong party,sẽ có giao lưu với các chuyên gia tài chính và dàn sếp cấp cao của công ty em.
Công ty em tên gì?
Giới tính của em?
Tình trạng hôn nhân của em?
Số đo 3 vòng của em?

Trả lời xong các câu hỏi trên sẽ có 500 anh em TraderViet giúp

Công ty em tên gì?
Giới tính của em?
Số đo 3 vòng của em?

Trả lời xong các câu hỏi trên sẽ có 500 anh em TraderViet giúp

Ad làm khách mời của em đi...trong công ty nhiều chị em lắm,kết bạn được nhiều mà đâu cần biết thông tin của em là gì.Công ty tài chính Sao mai 208 Nguyễn Trãi,P phạm ngũ lão,quận 1 ý

co anh ne !

Mời đại ai đó đi bác, ông xe ôm, không thì đăng lên mấy fanpage trường tài chỉnh nào đó, có 1 rổ sinh viên quyết tâm làm giàu máu đi lắm đó.

Công ty em tên gì?
Giới tính của em?
Số đo 3 vòng của em?

Trả lời xong các câu hỏi trên sẽ có 500 anh em TraderViet giúp​

LIKE !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Có thêm tấm hình nữa thì tốt hơn

Trời ơi,dễ vậy,em kêu cứu các bác làm gì...hic có bác nào muốn tham gia giao lưu thì nhắn em nhé.

Hic các bác ơi...nhiều nay bên em tổ chức simina rồi...có ai tới tham dự với em không :((((

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 472 Xem / 45 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 221 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 574 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,749 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 77 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên