Hình ảnh TraderViet Talks 4 tại Hà Nội ngày 16/03/2019 - Offline nồng ấm trong 1 ngày lạnh lẽo

Hình ảnh TraderViet Talks 4 tại Hà Nội ngày 16/03/2019 - Offline nồng ấm trong 1 ngày lạnh lẽo

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,166
153,350
Lâu lắm rồi TraderViet mới có dịp trở lại Hà Nội để tổ chức một buổi offline cùng anh em. TraderViet Talks lần 4 này, với sự tài trợ của FxPro, đã đem đến cho anh em Trader một cơ hội để cùng ngồi lại chia sẻ với nhau. Và thực sự hôm TraderViet Talks 4 tại Hà Nội vừa qua rất vui.

Số lượng đăng ký vượt mốc 300 người khiến TraderViet lo lắng vỡ hội trường, vì chỉ có gần 200 chỗ ngồi mà thôi. Nhiều anh em tưởng tượng chắc các anh em dự offline phải bồng bế, cõng.. các chị em thì may ra mới đủ chỗ. Tuy nhiên, sự kiện mưa bay lất phất và Hà Nội trở lạnh vào buổi sáng khiến số lượng anh em tham dự chỉ còn lại tầm 150 người. Số lượng này là phù hợp với số ghế ngồi mà chúng ta có nên rất may là không cháy hội trường.

TraderViet Talks 4 diễn ra tại The Vuon - D2 Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội.

TraderViet cũng xin gửi lời cảm ơn đến nhà tài trợ FxPro đã hỗ trợ chi phí cho buổi TraderViet Talks được diễn ra tốt đẹp.

Mời anh em cùng xem hình ảnh và video clip sự kiện (video ở dưới cùng)

Hai cái standee ở đường vào khu Offline

Anh em xếp hình, nhầm, xếp hàng check in sự kiện và nhận quà nhỏ nhỏ xinh xinh từ nhà tài trợ FxPro (nghe nói trị giá dưới 10 tỷ)

Khá đông anh chị em đã đến tham dự, mặc cho trời khá lạnh và mưa nhẹ. Hú hồn. Mưa to nữa chắc bắt mấy chị phục vụ của tòa nhà vào nghe tôi nói chuyện quá, vì có ai lên đâu

Chuyên gia tài chính độc lập Trần Khắc Minh, người thường xuyên xuất hiện trên các chương trình truyền hình về tài chính, đã đến tham gia cùng anh em.

Bank Trader Lê Bảo Khánh (@LeeBK ) cũng tham dự và chia sẻ kiến thức cùng anh em

Phần chia sẻ về xác định xu hướng của bạn Tùng Anh @Bianas

Anh em cùng chơi game để nhận phần quà dưới 100 tỷ của TraderViet và FxPro. Với 03 lần chơi game để chọn 09 anh em nhận quà, không khí trở nên rất "nóng"

Cứ đến game là không khí bấm điện thoại sôi động lên hẳn.

Một số anh em chiến thắng và nhận giải của game. Đứng bên cạnh 2 bạn PG chân dài nên anh em nào cũng cười tít mắt.

Các bóng hồng đến dự TraderViet Talks

Bài thuyết trình của tôi về phương pháp nhận diện khả năng có những biến động lớn sắp tới trên thị trường

150 anh em cùng nhau trả lời 20 câu hỏi mà các anh em đã điền trong form đăng ký tham dự. Rất nhiều câu hỏi nổ não, hóc búa.

Một số anh em cùng chụp hình cuối giờ với nhau làm kỷ niệm

Và đây là video clip

TraderViet Talks 4 - tài trợ bởi FxPro - đã khép lại. Trong 03 tiếng đồng hồ cùng nhau, anh em đã chia sẻ cho nhau một số kiến thức, trả lời với nhau những câu hỏi về nghề trading, chơi với nhau vài game show. Trading không dễ dàng và có lẽ ở đợt offline sau sẽ vắng mặt nhiều anh em đã tham dự buổi hôm nay nhưng tinh thần buổi offline để nói với nhau về sự thật của công việc trading, động viên nhau có tư duy đúng đắn, có cách trading khoa học và có 1 tình bạn vui vẻ mới là điều đáng quý.

Một lần nữa TraderViet xin cảm ơn nhà tài trợ FxPro, cảm ơn các chuyên gia đã đến dự và đặc biệt là cảm ơn 150 anh em Miền Bắc đã tham gia. Chúc anh em hạnh phúc với công việc trading mà mình đã chọn.

Hẹn gặp lại nhé, các người anh em TraderViet Miền Bắc thiện lành !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Mô Hình Biểu Đồ - Phương Pháp Hiệu Quả Để Tìm Kiếm Lợi Nhuận

Được xem là cẩm nang về mô hình biểu đồ của các nhà đầu tư, giao dich tài chính toàn cầu và là kiến thức bắt buộc phải nắm về Phân Tích Kỹ Thuật
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
oh tưởng toàn đực hóa ra cũng có chị em ..... vầng vẫn chưa biết thánh bò lết nhân dạng thế nào ... hy vọng sẽ có dịp dự tại đà nẵng

Anh em trader thiện lành! Đọc mà cười ko nhặt dc mồm. Cái nghề chỉ rình rình móc túi người khác mà thiện lành cái zề

Tối hôm trước có 1 bạn nhắn tin báo lại lịch off nhưng công chuyện nên đến chiều T7 tôi mới lên được , rất tiếc.
Lần đầu thấy Dương Huy trên ảnh. Hơi bị handsome nhỉ.:p
Chúc TraderViet ngày càng phát triển thịnh vượng.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,503 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,591 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 371 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên