Học forex trên edumall có tốt không?

Bạn nghĩ khi bạn là cao thủ rồi thì bạn thích đánh khối lượng bao nhiêu, thích ăn bao nhiêu tiền cũng đc đấy.
Forex đơn giản là sân chơi 1 vs the world, không ai đưa kinh nghiệm thực sự kiểm đc của mình cho ai khác. Khi họ đã có thể kiếm tiền bằng forex thì không bao giờ họ nói kinh nghiệm của mình ra. Đừng nói một cách ngây thơ rằng cao thủ xem đi bán kinh nghiệm.

Tôi nghĩ là không có câu trả lời chính xác cho câu hỏi này. Cá nhân tôi thì thích giao dịch forex hơn là chứng khoán. Tôi không biết tại sao nhưng tôi nghĩ là do sự tự do ở forex. Tuy vậy, bạn hoàn toàn tự do trong việc chọn ra phương thức phù hợp nhất với mình.

Các bác có ai học forex trên edumall chưa ạ? Có tốt không mấy bác?
Nếu bạn vẫn chưa tìm được system phù hợp hãy thử sử dụng BollingerBands thông qua khóa học của tôi.
Tôi không dự báo thị trường - Tôi chỉ theo dấu vết của thị trường và tôi muốn cùng bạn theo dấu vết ấy.
----------
Tôi là Nguyễn Phước Hải - Master BollingerBands
Tôi là người sáng lập Học Viện BOLLINGERANDS

Các bác có ai học forex trên edumall chưa ạ? Có tốt không mấy bác?
Edumall toàn kiến thức cơ bản thôi, có đầy trên tradeviet và youtube.
Nếu đóng tiền học phí ở ngoài thì thằng nào show tk chính chủ giao dịch trên 1 năm thì mới nộp tiền nhé. Đa số là lùa gà ăn tiền thôi, nhất là cái thằng suốt ngày hô show tk trên youtube, nó toàn quay video lệnh nào lãi thì chèn lời vào như là đánh live mới vl.

Em chưa học nên e chưa biết nó có tốt ko, nhưng cách nó quảng cáo đáng để bác cân nhắc về style của edumall.

Họ quảng cáo theo kiểu "thu nhập 1.000 usd mà ko phải đi làm", nhưng tuyệt đối ko hề nhắc tới rủi ro. Họ kêu vốn 100 usd có thể x2, x3 tài khoản trong khi bác biết cách này ko bền vững. Nói chung họ ko nhắc tới rủi ro, ko nói tới những điểm đáng cmn sợ của forex.

Thế nên bác hiểu ròi đó.
edumal như lazada, tiki, shoppee, sendo

Edumail không bán khóa học. Nó bán quyền được bán khóa học. Tức mà mua hàng của nó rồi lấy hàng đó đi bán kiếm lời....
Nghe giống cái gì thì bạn biết rồi đấy.!
Thân!

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 382 Xem / 10 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 291 Xem / 29 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 49 Xem / 1 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 133 Xem / 1 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 87 Xem / 2 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,379 Xem / 85 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên