Hỏi cách quản lý cùng lúc rất nhiều trade của rất nhiều cặp tiền

Thảo luận trong 'Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát' bắt đầu bởi Thal Thal, 20/11/2018.

1. Anh em trader cho em hỏi một chút,
    Em dùng một tài khoản duy nhất để giao dịch rất nhiều cặp tiền cùng lúc, với mỗi cặp tiền đó em lại thực hiện nhiều lệnh trade cùng lúc. Khi đó nhìn vào khu vực hiển thị các lệnh trade bên dưới trong phần mềm MT4 ta sẽ thấy một loạt quá nhiều lệnh trade của quá nhiều cặp tiền nên không thể theo dõi nổi, khó tính lời lỗ cho từng cặp tiền.
    Xin hỏi có cách nào để xem lệnh trade của từng cặp tiền một cách riêng biệt không? Ý em là có cách nào để tạm thời ẩn bớt các lệnh trade của các cặp tiền khác đi để ta chỉ còn thấy duy nhất một loạt các lệnh trade của một cặp tiền để dễ thấy mức lời lỗ hiện tại của riêng cặp đó không?
    Cảm ơn.

Lưu
    ✅Phân Tích VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action - Mỹ Trung Căng Thẳng - Tuần 01/06-05/06
    ✅ Fibonacci Hồi Quy (Fibonacci Retracement) - Phương Pháp Vẽ Mới Chính Xác 96.69%
    ✅ Chỉ Báo ADX - Công Cụ Xác Định Sức Mạnh Xu Hướng
    ✅ Phân Tích Đa Khung Thời Gian - Tuyệt Chiêu TỐI ĐA LỢI NHUẬN Trong Giao Dịch Forex
    ✅ Tất Tần Tật Về STOCHASTIC - Indicator Huyền Thoại Trong Giao Dịch Forex
    ✅ Kỹ Thuật Quản Lý Lệnh Giúp Trader Tăng Lợi Nhuận, Giảm Thua Lỗ - Phần 2: Scaling Out
    ✅ Fibonacci Mở Rộng - Tuyệt Chiêu Chốt Lời CHÍNH XÁC Tại Đỉnh Đáy Thị Trường
    ✅ LỚP HỌC FOREX | Các Loại Lệnh Giao Dịch Trong Forex
    Đang tải...
  2. Thành thật khuyên bác nên xem lại cách giao dịch này, bác mở nhiều lệnh đến nỗi không kiểm soát được như vậy thì rất khả năng là overtrade.

3. Nhưng đó là chiến thuật duy nhất của em, nếu ít lệnh em không thắng nổi. Có ai biết thì trả lời câu hỏi trên giúp em với

4. DAN LI

DAN LI

1
    0
    mình có công cụ bạn cần ak, cùng một lúc nó sẽ thống kê lời lỗ của từng cặp tiền, bạn add face mình nhé rồi mình gửi cho
    https://www.facebook.com/danlinfx

Bình luận mới nhất

Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
Công ty Fintech eToro
FT Markets
LiteForex
Doo Prime
FXCM
AxiTrader
Capstone