Hồi chuông cảnh tỉnh cho các bạn đang chơi margin ở Bitmex

Haha. E là gà thôi, vì e vẫn margin chưa thành công, vẫn đang trả học phí cho sàn. cũng như bác, đang chỉ kiếm tiền đc với exchange. Đúng kiểu xanh thì ăn, đỏ thì ăn sóng hồi.
Bài trên bác nói coin x5,x10 trong 1 tuần chỉ với exchange. Thì e chắc chắn giờ chả ai làm đc. Còn dùng margin thi ko thiếu ng.
X7 24h nhé, cơ hội đầy ngoài kia chẳng qua mình gà thôi

Bác không hiểu vì bác có lợi nhuận, Bitmex nó là tập hợp của nhiều loại AI, phân tích đủ thứ rồi nó mở kèo cho các bác cháy tài khoản, Hiện tại Mô hình BTC đều là 1 nến kill x25 ở bitmex nhé. Nên giờ ae gọi vui là BTC theo mô hình chữ U X25. Bác giỏi nên bác cứ vào bitmex nhặt tiền thôi^^
vcl giờ mới đọc topic dạng này=))

bảo sao mấy a tài hồi xưa cái TraderViet đâu ko thấy toàn nhảm nhảm này đâu ra đông thế=))

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,498 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 347 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 874 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 276 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 393 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 145 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,759 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên