Hỏi đáp tất tần tật về Binary Options

Bạn có thể nạp bằng thẻ Visa/Master, tuy nhiên mình không khuyến khích dùng cách này vì bước rút tiền sẽ hơi khó khăn. Min nạp tiền là $10, min vào lệnh là $1.
À em có nạp từ Skrill sáng Iq USD
Ý em là trên sàn IQ em thấy có nạp bằng VND được. Khi nạp từ Visa lên Skrill thì bên bank nó tính 3.7% phí đổi ngoại tệ. Nên em muốn hỏi nạp tiền VND từ Visa lên Skrill lên IQ bằng VND được không ạ. và min lệnh đánh là bao nhiêu ạ.

Với vần đề 2 là em có rút từ IQ -> Skrill thì miễn phí. Nhưng phần rút từ Skrill về Visa lại thấy báo phí đến 7.5%. Anh có rút từ IQ về bank ACB thử chưa ạ. và phí như thế nào
Biểu phí em xem ở đây ạ

https://www.skrill.com/en/siteinformation/fees/

bác @ono cho em xin cái công thức tính của indicator value chart của hubba hubba style với. em dịch code ngược mà mãi không hiểu

Đính kèm

• !BOSSindicator_v4.zip
    166.6 KB · Xem: 32
  • !BOSSplugin_NeuralChannels.zip
    56.3 KB · Xem: 26
  • !BOSSplugin_NeuralSRLevels.zip
    72.8 KB · Xem: 25
  • !BOSSplugin_NeuralValueCharts.zip
    21.3 KB · Xem: 27
  • !BOSSplugin_Trade4me.zip
    38.6 KB · Xem: 26
Hiện nay có rất nhiều người muốn tìm hiểu về Binary Options nhưng không biết bắt đầu từ đâu. Giao dịch Quyền chọn Nhị phân là một công việc được đánh giá ở mức độ "cực kỳ rủi ro" (theo "thang đánh giá các sản phẩm tài chính" của SAXO Bank), hơn cả Forex. Để rút ngắn thời gian mày mò cũng như tránh những trường hợp tiền mất tật mang, mình sẽ giải đáp mọi thắc mắc của các bác, câu nào không biết thì vận động anh em trả lời giúp.

Một số thắc mắc anh em thường gặp:

Nạp rút tiền bằng cách nào tiện nhất?

Hiện có 2 cách để nạp tiền là nạp qua thẻ (Visa/Master) và qua ví điện tử. Mình khuyên nên chọn cách nạp/rút bằng ví điện tử (Neteller/Skrill). Các bác có thể vào đây Giao dịch tiền điện tử để mua bán.

Giao dịch ở sàn Nhị phân này có an toàn không?

Bác nào có điều kiện thì nên ưu tiên giao dịch ở các sàn trong danh sách này Tổng hợp các sàn Binary Options uy tín hiện nay. Bác nào chưa biết gì hết thì nên nhờ ai đó hướng dẫn mở tài khoản, nếu có người đi trước sẽ đỡ rủi ro hơn.

Giao dịch theo chiến lược này có ăn được không?

Mỗi người sẽ có một hệ thống giao dịch khác nhau. Người A và B cùng áp dụng một chiến lược, nhưng người A thắng liên tục, còn người B thua sấp mặt, đây là chuyện bình thường. Việc của bác là hãy chọn một chiến lược phù hợp với bản thân mình nhất, đừng bắt chước người khác làm gì. Các bác có thể tham khảo một số phương pháp giao dịch Binary Options trên TraderViet.

Binary Options có giao dịch vào cuối tuần không?

Có một số sàn như IQ Option cho phép Trader giao dịch vào cuối tuần, tuy nhiên giá do sàn quy định nên không có căn cứ để biết sàn có chơi chiêu hay không. Tốt nhất là newbie không nên giao dịch.

Các bác có câu hỏi nào thì comment bên dưới nhé. Bác nào muốn được trả lời nhanh hơn nữa thì có thể vào group chém gió cùng anh em khác. Chỉ cần 10 bài viết trên TraderViet là đã vào group được rồi.
a ơi em muốn học tham gia cái này thì bắt đầu tư đâu dạ a

Em làm quen lâu rồi bác ơi. Muốn chơi live nhưng sợ không giống như chơi demo.
Bác trade live thì bắt đầu với khối lượng nhỏ nhất, sau đó tăng dần. Không ai ép bác phải kiếm tiền ngay cả, cứ từ từ làm quen thôi.

Chào bác one
Minh moi tham gia iq option nên cung lang thang các dien đàn, cũng nhận ko ít cay dang, đã chơi thì hay máu, máu đó là thất bại, mình tim duoc diễn đàn này của bác, bác là nguoi có tâm và tầm, hy vọng giúp tất cả những bạn moi muốn vào choi thì nên học hỏi, nhân đây mình muốn tham gia group của bác duoc không, vì cộng dong tradeviet thanh cong, thanks bac
P/s: nhân tiện theo mình moi tháng các membet nên đóng khoản phí nhỏ để duy trì trang wed, chi phí ... phi tầm 100k chẳng hạn.
Thanns

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,877 Xem / 80 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 879 Xem / 44 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,680 Xem / 13 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 343 Xem / 19 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 175 Xem / 4 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 245 Xem / 3 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 235,502 Xem / 1,065 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên