Hỏi đáp tất tần tật về Binary Options

Bác nào trade ở IQ có bị tình trạng " connection with the server is lost " không, tình trạng này tôi thấy cũng khá lâu cả tháng nay rồi, cứ giờ cao điểm là bị :(

Vậy là chắc tình trạng mất kết nối liên tục chỉ có mình tôi bị quá :( , giờ chắc phải say goodbye với nó, các bác đang trade sàn nào tốt chỉ giúp tôi với, cám ơn các bác rất nhiều.

Em cũng thi thoảng bị bác ơi. Chuyện này bình thường, bác chịu khó khắc phục bằng việc thay đổi nhà mạng thôi. Viettel em thấy cơ bản ổn định hơn hai mạng còn lại. Còn vấn đề từ phía IQ thì chịu. Nhà giời cũng không connect được nếu họ không muốn. :D

Em cũng thi thoảng bị bác ơi. Chuyện này bình thường, bác chịu khó khắc phục bằng việc thay đổi nhà mạng thôi. Viettel em thấy cơ bản ổn định hơn hai mạng còn lại. Còn vấn đề từ phía IQ thì chịu. Nhà giời cũng không connect được nếu họ không muốn. :D
Sau khi mình phàn nàn tới lui với tụi support thì nó trở lại bình thường rồi bác ạ. Thanks ! :)

Các bác ơi bữa nay dukascopy có mở binari option nữa à. Có ông nào ở VN top 10 luôn này ghê v

Đính kèm

260.7 KB · Xem: 6
Các bác cho em hỏi
IQ option có chọn thời gian mặc dịnh là 5 phút dc khôg ?

Hay mỗi lệnh giao dịch mình lại chọn lại thời gian kết thúc1 lần.

Các bác ơi bữa nay dukascopy có mở binari option nữa à. Có ông nào ở VN top 10 luôn này ghê v
Nó mở lâu r bác, phải tầm hơn 1 năm rồi, hồi đk tk của nó nhì nhằng mãi 1 tuần mới xong! Bên này nó quản lý cẩn thận lắm, mà nạp rút chỉ có visa or bankwire thôi ko có ví điện tử

Chào các Bác, các tiền bối có kinh nghiệm nạp tiền vào IQ option cho hỏi chút với, mình thấy mọi người bảo không lên nạp bằng visa mà nên nạp bằng ví điện tử, mình có đọc qua thì thấy của webmoney thì phí thấp nhất, sáng nay mình mở mà nó vẫn không cho nạp tiền vào, khi mình chọn vào bên nạp tiền thì nó vào trang này và hiện thông báo như này ạ.
https://top-up.wmtransfer.com/Order.aspx?ps=80&curr=z&l=en
Payment canceled

Personal details of your WM-identifier are invalid. Please indicate your real personal information.
các bác đi trước cho mình lời khuyên với, thanks mọi người

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 220 Xem / 10 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,015 Xem / 41 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,265 Xem / 41 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 331 Xem / 7 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,321 Xem / 84 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 341 Xem / 31 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên