Hỏi đáp tất tần tật về Binary Options

@ono
Cho hỏi là nếu chỉ giao dịch cặp GBP/USB thì chỉ cần bật tin tức của 2 loại tiền này hay phải bật tất cả các loại tiền.

cho mình hỏi: mình đang tìm hiểu Bo. cặp tiền btc/ustd ở mỗi phiên hay mỗi cột biểu đồ hình nến thì giá Open nó lấy ở đâu ra. hay sàn tự quy định.

Các bác cho mình hỏi với, ở iq option khi chọn các cặp tiền thấy trên youtube họ hiện ra các biểu đồ này, còn của mình thì hiện ra % tiền thưởng của các cặp tiền, các bác có biết các để hiện thành biểu đồ như vậy thì chỉ cho mình với,thanks

Đính kèm

4.5 MB · Xem: 4
Có bác nào chơi trên sàn IQ option mà tụi support nó gọi Tiếng Anh hỏi không vậy đại loại như thông tin kinh nghiệm chơi biết binary bao lâu forex bao lâu, e mới chơi tài khoản dc hơn 2 tháng, lúc đầu chơi demo, thực dc 2 tuần tổng nạp là 1k3$. Không biết tụi nó lấy thông tin để làm gì vậy.

Các bác có thông tin gì về IQ sau ngày 1/8 không được giao dịch Binary không a? Có phải tin chính thức hay chỉ là tin đồn a?

Sáng nay, tôi vào IQ thấy vẫn có Binary option bình thường, không hiểu có được giao dịch nữa không? mấy hôm vừa rồi không dám giao dịch nữa. Đợi thông tin chính thức.

Chào bác Ono!

Thông tin cấm binary option ngày 1/8 tại châu Âu của Bác đối với anh em BO rất quan trọng. Bác có sự ảnh hưởng rất lớn đối với anh em, trong đó có mình:). Từ khi nhận được thông tin này, hầu như anh em đã ngưng trade và chờ đợi thông tin mới từ Bác. Đã 1 tuần trôi qua, ngày nào cũng hóng. Hôm nay đã 2/8 rồi vẫn chưa có thông tin mới từ Bác. Hoang mang quá. Mong Bác sớm có thông tin để anh em đỡ hoang mang. Nếu chưa có xác nhận là cấm hay không cấm thì cũng mong Bác cập nhật tình hình diễn biến như thế nào và tư vấn cho anh em biết phải làm gì. Rất cảm ơn Bác. Chúc Bác và gia đình nhiều sức khỏe.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 414 Xem / 23 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 258 Xem / 29 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 54 Xem / 3 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 91 Xem / 2 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,692 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,305 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 411 Xem / 24 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên