Hỏi đáp tất tần tật về Binary Options

Bác ơi giúp e vụ này với,e nua net ok rồi mà e nạp vào iq qua net sao ko được bác nhỉ,hay tại tk iq và net của e chưa xác thực ạh,đợi chỉ thị của bác!thanks bác trước nhé

View attachment 55618
Bác ơi giúp e vụ này với,e nua net ok rồi mà e nạp vào iq qua net sao ko được bác nhỉ,hay tại tk iq và net của e chưa xác thực ạh,đợi chỉ thị của bác!thanks bác trước nhé
Một là bạn đăng ký neteller trên IQ chưa? Hai là số tiền bạn chuyển nếu cộng phí nữa sẽ vượt quá số tiền có trong ví của bạn.

Bạn xem video này nhé, nếu không được thì tiền deposit + phí vượt quá tài khoản trong ví:
Xem thêm chi tiết: https://www.youtube.com/watch?v=45sbZiMi2GE
Ok bác e đã nap duoc rồi,bác cho e hỏi ngu tý nữa với,họ tên e là ngô anh vũ,khi đăng ký ví net và tk iq thì phần name e khai là vu và lastname khai là ngo anh là chuẩn rồi đúng ko ạh,tại e thấy có bác bảo name khai là ngo anh còn lastname khai là vu mới đúng nên e hoang mang quá

Ok bác e đã nap duoc rồi,bác cho e hỏi ngu tý nữa với,họ tên e là ngô anh vũ,khi đăng ký ví net và tk iq thì phần name e khai là vu và lastname khai là ngo anh là chuẩn rồi đúng ko ạh,tại e thấy có bác bảo name khai là ngo anh còn lastname khai là vu mới đúng nên e hoang mang quá
Vu, Ngo Anh là đúng rồi.

Mấy hôm trc kêu IQ payout thấp nhưng vào lệnh lại khá nhanh, ngay hôm kêu thì payout cao trở lại luôn thì lại thấy xuất hiện là vào lệnh lại chậm, các bro có thấy vậy ko?

Có ai rút được tiền từ IQ đàng hoàng cho xin proof với ? Dạo này nghe Binary ko rút đc mà nản quá.

Các bác ai có kinh nghiệm với iq thì giúp e với ạ. Hôm qua em đăng nhập thì tài khoản bị block, không thấy thông báo lí do gì luôn.
E gưi mail gặng hỏi mãi nó mới bảo tài khoản bị dính khoản bồi hoàn, e còn k biết chuyện gì đang diễn ra luôn :((.
Mấy bác giúp e với không phải chuyển sàn mất. E cám ơn
Mail của tụi nó ạ

According to the information we have, your account has been blocked due to the chargeback requested.
The chargeback is the cancellation of an online purchase made through debit or credit card, which can happen due to the non-recognition of the purchase by the cardholder or also because the transaction does not comply with the regulations provided in the contracts, terms, additives etc
Thus, according to Terms and Conditions of Use, this procedure is in violation of the rules of the Platform.
If you want to get unblocked, please, contact your bank to send us an official document showing that it was not you who requested this chargeback (Letter of the cancellation of the chargeback). The document should be sent via [email protected]
Once you do, please contact us via phone, chat or [email protected] so we can speed up the process.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 0 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 536 Xem / 46 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 279 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 630 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên