Hỏi đáp tất tần tật về Binary Options

Đại Thánh Xin Chỉ Giáo !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Ít vốn học BO hợp lí Forex đợi đó rồi A sẽ xử Đẹp chú HiHi
:mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::p

mong bác ono cho thêm nhiều bài mới cho ae tìm hiểu thêm về món này, em muốn chơi nghiêm túc mà tìm hiểu toàn kiểu giới thiệu sàn này các thứ rồi indicator quang cho cả đống mà chả biết dùng thế nào

mong bác ono cho thêm nhiều bài mới cho ae tìm hiểu thêm về món này, em muốn chơi nghiêm túc mà tìm hiểu toàn kiểu giới thiệu sàn này các thứ rồi indicator quang cho cả đống mà chả biết dùng thế nào
Cảm ơn bác đã ủng hộ.

Bác Ono đang trade trên sàn nào thế ? binary.com mình đk mãi ko được /.

Đây là vấn đề mà ai cũng mắc phải, kể cả cao thủ dù có lúc họ không muốn thừa nhận. Mỗi người có một cách kiểm soát khác nhau, đơn giản là không ai giống ai cả, do đó hãy dành nhiều thời gian để hiểu bản thân hơn, rồi ắt sẽ có cách trị được chính mình :D
Rất đúng đó bác, mặc dù đã tự nhủ trước đó rồi, mới đầu kiên nhẫn rình, bắt được vài con mồi, đến khi bắn hụt 1 con lại vùng lên đuổi theo, thế là công cốc luôn.

Em newbie cũng đang muốn học hỏi.;);) Các bạn chỉ giáo cho em với. Ko biết chọn sàn nào bây giờ. Các bác đừng bơ em!

mình đang trade demo sàn này. thấy cũng hay. mà bác để ý lãi hay nhảy lắm. lúc 80%, lúc 45, 50, 20% trong phiên mình đánh.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,498 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,574 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 368 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 357 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên