1. Hỏi đáp tất tần tật về Crypto

Hỏi đáp tất tần tật về Crypto
    16/04/2019
    11,665 lượt xem
    đợt này nó bơm suốt nên bác cứ đợi khi nào đỏ 3 ngày liên tục vào xúc là nó lên thôi

2. Chào các anh, cho em hỏi cách nào để nhận bitcoin sv sau hard fork bitcoin cash? Em cảm ơn

k666666 bài này.
  3. k666666

k666666

79
    25
    Cùng câu hỏi

4. Nếu ví cá nhân thì export private key của bitcoincash rồi import private key đó vào ví bitcoin sv.

Naringuyen bài này.
  5. Nếu mình đang sử dụng ví blockchain cho bitcoincash thì sao bạn?

6. Nó là ví cá nhân đó bạn, export private key ra nhé

Naringuyen bài này.
  7. k666666

k666666

79
    25
    Xài ví lạnh ledger thì sao hả anh?

8. Ví có hỗ trợ Bitcoin SV là được. Nguyên tắc cũng vậy thôi nè. Import private key vô có fund thì nó show.

9. k666666

k666666

79
    25
    Ý là ví lạnh thì private key nó lưu trực tiếp trên ví lạnh chứ ko có export ra đc thì ko biết cách làm sao để nhận BTCSV ấy bác

10. Đối với ví lạnh, bạn làm thủ công chút xíu là dùng Tool giao thức BIP 39 để xem toàn bộ address + private key liên quan. Chỉ cần paste vào 12 hoặc 24 seed words của ví. Tool này online hoặc down về dùng: https://iancoleman.io/bip39/. "BIP39 Mnemonic" là chỗ paste seed words.

k666666 bài này.
  11. k666666

k666666

79
    25
    Có sợ rủi ro gì ko vậy bác? Copy vì BCH thì chỉ làm ví BCH còn các ví khác như BTC hay ETH là ko ảnh hưởng đúng ko

12. BTC BCH có chung kiểu blockchain, nhưng khác cách mã hóa address thôi bạn, còn ETH thì khác hoàn toàn nha.
    Tool đó là javascript chạy offline, bạn rút cáp mạng ra luôn cho chắc cú :)

Naringuyen bài này.
  13. Phập mua 10 lot ETH thả trôi được không a e nhỉ?

14. Cái kênh này có 830 ngàn subcribe, em gửi thử cho nó 2000 xrp thử nhỉ. Được tận 20000 xrp trả.

15. amtr

amtr

106
    74
    Ai có thể giải đáp thắc mắc sau giúp mình:
    Theo mình hiểu blockchain là chuỗi mắc xích thông tin liên kết với nhau và không thể xóa bất cứ thông tin nào. Vậy thì sau này dữ liệu ngày càng khổng lồ thì làm sao lưu trữ xử lý nổi, lúc đó thì sẽ như thế nào(cách xử lý, tình hình...)

16. Các bác cho em hỏi mua bán Altcoin lần đầu từ VNĐ thì mua ở đâu giá tốt? Mua trên Remitano em thấy nó chênh lệch với giá trên Coinbase và Bitstamp nhiều quá, 1 BTC chênh đến 300-400$.

17. Ko muốn KYC bác có thể tìm tới Houbi, an toàn nhất thì bh có Binance với Remitano

18. Sao giá BTC trên Remitano chênh lệch với Coinbase và Bitstamp nhiều thế bạn?

Tran Minh quyet bài này.
  19. Bác hỏi e thì e cũng chịu ạ :D

tranphu bài này.
  20. RonFed

RonFed

742
    759
    Mua xpr chuyển đi (chênh thấp, chuyển đi ko mất phí, tốc độ chuyển đi nhanh - hạn chế biến động trong lúc chuyển).

Lên sàn rồi đổi ra ngay usd, sao đó muốn mua btc hay altcoin thì từ từ mua.

tranphu bài này.

Bình luận mới nhất

• vĩnh0902 trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 80,967 Xem / 3,843 Trả lời
  • gabaybong trong Kiến thức kinh tế - tài chính 401 Xem / 2 Trả lời
  • Cậu trời trong Chuyện bên lề 389 Xem / 6 Trả lời
  • buinguyenlam trong Hệ thống giao dịch 6,252 Xem / 87 Trả lời
  • vanhien20 trong Trao Đổi về Broker 1,943 Xem / 16 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    LiteForex
    FP Markets
    FXCM
    EightCap