1. Hỏi đáp tất tần tật về Crypto

Hỏi đáp tất tần tật về Crypto
    16/04/2019
    14,533 lượt xem
    Thanks bác! Sàn nào ngon vậy bác? Mà ý bác là mua và chuyển XRP đấy ạ?

2. RonFed

RonFed

893
    913
    Vâng
    Mua xrp, sàn remitano thôi

tranphu bài này.
  3. Sau đó chuyển sang sàn nào để mua BTC, ETH... ấy? Và sàn có thể để trade luôn, bác có kinh nghiệm chia sẻ em chút?! Thanks bác!

4. @Nhật Hoài share ít kinh nghiệm mua coin từ VNĐ sao cho bớt bị chênh lệch giá như mua từ remitano với?! Mua từ từ remitano giá chênh cao hơn binance mất mấy %. Binance có nạp tiền VNĐ được không nhỉ? Thanks bạn!

5. Bác thấy đó, dữ liệu trên internet khổng lồ là vậy nhưng vẫn đủ phần cứng lưu trữ đó thôi. như vậy về thực tế thì điều bác quan ngại là khó sảy ra. nhưng giả xử trong tình huống xảy ra thì cũng có nhiều cách xử lý. tôi ví dụ:
    1/ xóa bỏ những chuỗi sau thời hạn quá 20 năm. chỉ giữ lại những chuỗi dưới 20 năm thôi.
    2/ tiếp tục băm lại những chuỗi cũ mỗi lần băm sẽ giảm một nửa dung lượng... nếu muốn giảm tiếp băm tiếp. băm xuống còn 1G cũng vẫn ok..vv

6. các bác cho em hỏi, em chã là mới tìm hiểu thị trường này, nghe mấy người đi trước kêu bỏ tiền ôm Em ILC ngon lâu dài. Đừng vô trade chứ ko dễ thua lỗ. Mấy bác cho em ý kiến, em đang rất nghiêm túc tìm hiểu thị trường này. Thanks very much

anthuyen bài này.
  7. Chưa bác. Đang chờ aem thiện lành trader review xem đã

8. bác hoài cho em hỏi em xem ngày đáo hạn bitcoin futures của sàn CBOE ko thấy vậy hay có sự thay đổi em tìm ko ra, bác có thể chỉ em dk ko. sàn CME vẫn xem thoải mái dk.

Bình luận mới nhất

• Kicker trong Thị trường phái sinh VN30 2,742 Xem / 27 Trả lời
  • Ngsyha trong Sách - Tài liệu 9,759 Xem / 48 Trả lời
  • g1nt4ma trong Chuyện bên lề 362 Xem / 2 Trả lời
  • anhnguyen14 trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 106,187 Xem / 4,771 Trả lời
  • Kan P trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 18,258 Xem / 276 Trả lời
  • Tuannv9119 trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 24,557 Xem / 346 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    LiteForex
    Doo Prime
    FP Markets
    FXCM
    AxiTrader
    EightCap
    FBS
    AETOS