1. Hỏi đáp tất tần tật về Forex

Hỏi đáp tất tần tật về Forex
    16/04/2019
    27,152 lượt xem
    Mình mới thử đầu tư và mới tham gia diễn đàn, các bác cho hỏi tk của mình thế này có cháy k?

Các file đính kèm:

2. Có ai làm trader full time trong đây không nhỉ? Vốn bao nhiêu thì được?

3. Cho mình hỏi vấn đề đòn bẩy. Mở TK với đòn bẩy 1:50 và sử dụng full đòn bẩy với đòn bẩy 1:500 nhưng sử dụng đến1:50 có gì khác nhau không cả nhà?

4. Dạ ad cho e hỏi có bài viết nào hướng dẫn cách đặt ST , TP ko ạ . Đó h e chỉ tìm hiểu BO , h muốn qua FOREX mà ko biết bắt đầu từ đâu ạ! Cảm ơn ạ

5. A Bianas vs a Mạc An cho e hỏi e là người mới,muốn học fx thì có chỗ nào ngoài hn dậy o a,e cảm ơn

6. Xin chào
    mình đăng ký ví skrill nhưng khi nạp tiền từ visa vào ví thì bị lỗi ( như hình). Anh em giúp mình với.

Các file đính kèm:

7. chào anh, em muốn hỏi
    để phân tích đúng để vào lệnh thì nên dùng những công cụ hỗ trợ gì mà họ hay thường sữ dụng ạ, thanks

8. cho em hỏi e vào lệnh sell nzdjpy giá 69.930. sau đó giá giảm e dời sl về 69.900. nhưng tới sáng mở tài khoản thì nó lại dừng lỗ ở 70.039.
    e chưa hiểu vì sao lại dừng lỗ như v? mong anh/chị giải đáp giúp em. e cảm ơn!

Chỉnh sửa cuối: 26/11/2019
  9. Davion

Davion

3
    4
    Các bro cho e hỏi. E muốn chơi ở nhiều sàn 1 lúc, thì có cách nào copy lệnh từ sàn này sang sàn kia đc ko? (để chỉ phải vào lệnh ở 1 sàn, các sàn khác auto nhảy lệnh theo). E xin cảm ơn!

Davion bài này.
  10. Hình như là có đó bác! Là copy lệnh.

Davion bài này.
  11. Davion

Davion

3
    4
    Cảm ơn bác. Bác đã từng làm chưa ạ. Bác có thể nói rõ hơn được ko?

Davion bài này.
  12. Tôi chưa bác. Tôi học MT5 nên vừa rồi tìm hiểu có thấy ở đâu đó nói vậy thôi.

Davion bài này.
  13. Cái này là do bị trượt giá nhé bạn.
    Hầu như các sàn đều dính cái này khi tin mạnh ra làm thiếu thanh khoản.
    Trượt giá (slippage) khái niệm chỉ sự khác biệt giữa mức giá dự kiến của một lệnh và mức giá mà tại đó lệnh được thực hiện. Sự trượt giá thường xảy ra trong giai đoạn thị trường biến động rất mạnh, hoặc khi có sự chênh lệch lớn về khối lượng giữa bên mua và bên bán

Bình luận mới nhất

• anhnguyen14 trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 21,681 Xem / 1,342 Trả lời
  • Truongph295 trong Thị trường CFD - Index quốc tế 1,809 Xem / 3 Trả lời
  • DaiCuong trong Sách - Tài liệu 12,209 Xem / 18 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    GKFXPrime
    Infinox Capital Ltd.
    FXCM
    EightCap
    SMInvest
    FBS
    AETOS