1. Hỏi đáp tất tần tật về Quyền chọn nhị phân - Binary Options

Hỏi đáp tất tần tật về Quyền chọn nhị phân - Binary Options
    16/04/2019
    11,538 lượt xem
    Chào anh em

Mỗi ngày, diễn đàn chúng ta lại đón chào 1 số thành viên mới vào tham gia. Khi là người mới, chúng ta có nhiều thứ để hỏi, để thắc mắc, để chia sẻ. Nhằm thuận tiện cho anh em thành viên cũ và mới trong việc hỏi han, TraderViet tạo mục này để anh em post vào đây các thắc mắc của mình. Các loại thắc mắc sẽ được chia thành 02 loại như sau
    • Loại thắc mắc đơn giản ==> sẽ được trả lời ngay trong này luôn
    • Loại thắc mắc phức tạp ==> sẽ có bài viết để trả lời
    Không chỉ anh em editor của TraderViet trả lời mà các anh em khác cũng có thể tham gia trả lời.

Mục này được phụ trách chính bởi @Thống nhé anh em

Chúc anh em có nhiều trải nghiệm vui vẻ cùng diễn đàn TraderViet

Nến Heikin Ashi - Nghệ Thuật Trading Của Người Nhật
    Nhật Hoài Trade Price Action Trên Các Thị Trường & Cặp Tiền Nào?
    3 Yếu Tố Tối Quan Trọng Của Một Setup Price Action Đáng Vào Lệnh
    Tại Sao Rất Nhiều Trader Thua Lỗ Rất Nhanh Ngay Sau Khi Vừa Có Lợi Nhuận?
    Công Thức Thành Công Của Trader Qua Truyện Ngụ Ngôn "Con Cáo Và Con Nhím"
    Học Price Action | Đặt Dừng Lỗ (Stop Loss) Như Một Price Action Trader Chuyên Nghiệp
    TraderViet Talks 10 - Tài trợ bởi NordFx - TpHCM ngày 19/10/2019
    Trading Đã Dạy Tôi Những Bài Học "Đời" Đến Mức Nào?
    Đang tải...
  2. Thống

3. Thống
  4. 1,885
    8,104
    Các bác BO trader có bất kỳ thắc mắc nào hãy vào đây thảo luận cho xôm nhé :D

5. Em có thắc mắc là bác @Thống vs bác @DuongHuy đang trade BO hay FX .Vs các bác thường dùng pp nào ^^

Thống bài này.
  6. Thống bài này.
  7. Thống

8. Thống
  9. 1,885
    8,104
  10. Thống

11. Thống
  12. 1,885
    8,104
  13. bác Thống ơi bác có fabook không ạ cho em xin để em học hỏi thêm duoc không ạ em là ngươi mới ạ cám ơn bác nhiều

Thống bài này.
  14. Thống

15. Thống
  16. 1,885
    8,104
    Bác inbox vào nick mình trên TraderViet luôn nhé

17. Chào bác Thống,

Mình đã inbox nick traderviet của bác và rất hi vọng bác giúp mình một vài thông tin.

Cảm ơn bác.

Thống bài này.
  18. chào các bác, vẫn câu hỏi cũ về sàn uy tín, các bác đánh giá ntn về thằng olymp và grandcapital?

fso56 bài này.
  19. fso56

fso56

280
    112
    Cùng quan tâm với bạn

20. Cho mình hỏi, sàn iq option có đáng tin cậy ko các bác?

21. Bác @Thống vs bác @DuongHuy cho em hỏi có bác nào biết code indi mt4 hoặc mt5 ko ạ . Em muốn code cái indi đơn giản này mà chưa rõ ngôn ngữ mq4 .

22. DuongHuy

23. DuongHuy
  24. 16,633
    94,606
    Hỏi anh @HungerTrader nhé bác

nammen921997 bài này.
  25. Thank Bác Duong huy .Bác có face hay cái nick j khác ko em ib hỏi cho tiện

26. các bác cho e hỏi e đã đk tk iq opsion nhưng khi xác minh thất bại e có đc xác minh lại và vẫn dùng tên của mình không aj?

27. Thống

28. Thống
  29. 1,885
    8,104
    Bác cứ inbox trực tiếp cho ảnh trên TraderViet

30. Bà chị của em bị hold 4K6$ bên Olymtrade .Nhờ ae diễn đàn giúp .

31. cmh777

cmh777

5
    3
    cho e hỏi các bác trên này hay trade sàn nào, có sàn nào uy tin mà mức ký quỹ thấp mà nạp rút nhanh chóng k các bác, e mới chơi thì chơi sàn ptsc có cảm giác như bị làm giá vậy, trừ khi lệch nhiều giá thì có khả năng thắng còn cứ lệnh 2-3 giá đổ lại là k bao giờ win.
    Ví dụ như giao dịch khung thời gian 15p thì 14p55s đang win, nhưng đúng 5s cuối nó giật cho mình loss sau đó nó lại giật lên lại, hoặc có lúc nó đứng giá cả phút đồng hồ nhưng đến lúc mình sắp hết lệnh thì nó lại giật xuống và sau khi kết thúc lệnh của mình Loss nó lại trở lại giá cũ và nó đúng ở đấy

32. TheEagle

TheEagle

662
    1,028
    sàn bạn muốn hỏi là chuyên lĩnh vực nào? forex, BO hay crypto. nạp rút nhanh thì tùy sàn, nạp thì sàn lởm sàn xịn gì là cũng đều có liền, còn khoản rút thì sàn uy tín trong vòng 3-5 ngày, tiền về VN còn phải qua ngân hàng nên lâu ở khoản này, về ví thì nhanh lắm.
    còn về vấn đề làm giá thì nghe cách mô tả có vẻ bạn đang trade BO nhỉ, vấn đề này trước tôi cũng khá thắc mắc, nhưng bỏ một khoản thời gian ra quan sát thì tôi thấy đó là giá bị giật có thể do tin tức, biến động hoặc giờ (giờ giá chạy mạnh) và vì BO thường dùng khung thời gian rất thấp nên việc dao động nhìn rất khủng khiếp. nếu lo lắng bị làm giá thì bạn có thể tải thêm một số app sàn khác hoặc dùng MT4 5 gì đó kết nối đến địa chỉ đáng tin cậy để so sánh giá cả, kỳ thực không cần phải bên này 10 thì bên kia cũng 10 nhưng ít nhất so sánh ở khung 5' không thấy có quá nhiều chênh lệch, nếu dùng nến thì ít nhất sàn A nến xanh thì sàn B không được ra nến đỏ hoặc là sàn A thân nến đầy mà sàn B lại kéo đuôi dài là mệt đó. nên kiểm tra chéo 1 lúc 3 sàn và có ít nhất 1 sàn phải đạt chuẩn tin cậy nhé. bạn theo dõi 1 thời gian cùng nhiều khung giờ khác nhau trong ngày để biết dc chính xác mình có bị làm giá hay không.
    IQoption là sàn BO khá tốt, cả về giá cả lẫn nạp rút.bynary.com cũng ổn hoặc nếu vốn lớn thích chơi to cũng có thể đăng ký với highlow (đang có km~ dc 50$ khi tạo tk thật đấy)

NguyenHoaForex bài này.

Bình luận mới nhất

• quan95.vu trong Chuyện bên lề 8,827 Xem / 15 Trả lời
  • Minh Yen Hoang trong Hệ thống giao dịch 936 Xem / 6 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    GKFXPrime
    Tickmill
    OlympTrade
    OctaFX
    BDSwiss Group