1. Hỏi đáp tất tần tật về Quyền chọn nhị phân - Binary Options

Hỏi đáp tất tần tật về Quyền chọn nhị phân - Binary Options
    16/04/2019
    2,010 lượt xem
    có bác nào dùng fibo để chiến bo không ạ? nếu có thì chia sẻ e chút kinh nghiệm với

Thống bài này.
  2. Bac cho hoi ben iqoption khong co vi dien tu thi co nap tien duoc khong , thanks bac

Thống bài này.
  3. Thống

4. Thống
  5. 1,483
    6,675
    Được nha bác

6. Bo thứ 7 chủ nhật có giao dịch ko ạ

7. Thống

8. Thống
  9. 1,483
    6,675
    Một số sàn cho phép giao dịch t7 cn được nha bác.

cuongdaubu2011 bài này.
  10. AE có bô indi PZ của bác @Nhật Hoài ko cho em xin với comment hoài mà ko nhận được chắc nhiều người quá .
    E cũng đang nghiên cứu về vùng Supply Demand ae nào có tài lliệu indi hay về nó cho em xin vs .Em cảm ơn

11. Bac cho hoi khi rut tien tu san ve truc tiep tk ngan hang cua minh thi thoi gian co lau hon rut ve the visa khong. Thanks Bac

12. Bac Thong cho hoi co san holdingfx no cho choi truc tiep tren mt4 Ba1c co thong tin gi ve san nay khong. Thanks Bac

13. Thống

14. Thống
  15. 1,483
    6,675
    sàn đấy mình không giao dịch nên cũng không rõ lắm. Bác nào đang có tk holdingfx giúp đỡ bác ấy nhé

16. bác Thống cho em hỏi cái VC vs stoch làm thế nào để ghép nó nằm trên 1 ô vs cách thay nền trắng trên MT4 với

Các file đính kèm:

17. À cho em hỏi luôn sao cái mt4 của em cài bollitoucher rồi mà nó hiện alert ra mà không thấy tiếng kêu. em dùng mt4 của FXCM

18. bác kéo cái indi stoch vào ô VC là được mà

Nguyen Viet Phu bài này.
  19. Vâng hôm nọ hỏi xong lúc nghịch thì lại ra, nhưng vẫn còn vấn đề cái bollitoucher không thấy tiếng chuông báo nó chỉ hiện 1 cái bảng, mình vào phần alert của mt4 thấy cài đặt sound vẫn bình thường.

20. E tra hết r bác à từ bài đầu bác ono post luôn

21. chính xác là cái sàn lởm này làm giá. Tôi đã từng trade đây vài lần và cạch mặt luôn bác ạ. đã từng có bạn viết bài hỏi về ptsc rồi mà. cũng kha khá comment. Có quá nhiều sàn uy tín để tham gia. Cụ next mọe nó cái sàn đểu này đi

22. bác nào chỉ em sàn BO nào xuất chi buổi sáng cao với đk k ạ e trade bên iqoption sáng toàn có 50% k à

Bình luận mới nhất

• minhnq trong Thị trường CFD - Index quốc tế 1,467 Xem / 12 Trả lời
  • Marvelking trong Thị trường Forex - Commodities 78,826 Xem / 628 Trả lời
  • minhnq trong Thị trường Forex - Commodities 3,976 Xem / 149 Trả lời
  • Marvelking trong Chuyện bên lề 2,548 Xem / 115 Trả lời
  • g1nt4ma trong Chuyện bên lề 438 Xem / 6 Trả lời
  • vinhlphat trong Hệ thống giao dịch 13,405 Xem / 62 Trả lời
  • TrustOption trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 13,273 Xem / 38 Trả lời
  • Đang tải...

Brokers cho Trader Việt Nam

Đang tải...