(Hỏi) Đầu tư bằng hình thức Forex rút tiền tại Việt Nam có phạm luật không ?

Hồi lâu rồi có một bác gì đó lên 4r nói là đã tìm được cách trade thắng FX nhưng phải nghỉ vì (sợ) không rút được tiền về. Bác ấy còn free một HT trade thắng 90% nữa cho ae. Không biết tình hình thế nào rồi?

Mà bác thớt hỏi chuyện rút tiền ở đây thì "nhầm chuồng" cmnr. Các trader trên TraderViet này toàn chỉ có nộp thôi chứ có thấy ai được rút bao giờ đâu :)

Cái này cũng khó nói lắm bác ơi, bác có nhớ vụ bác Kiên không, bác bị tuyên án vì những tội danh mà trong luật không có và cũng không cấm, đại diện của các bộ quản lý các lĩnh vực mà bác bị buộc tội cũng không đưa ra được câu trả lời vậy mà bác Kiên vẫn phải di nghỉ dưỡng đó thôi. Đây là các cáo buộc luận tội bác Kiên vẫn đang gây tranh cãi nek:
- Tại sao kết tội bị cáo Kiên cùng hai đồng phạm “Lừa đảo…” trong khi đại diện Công ty thép Hòa Phát lại trả lời trước Tòa rằng ông Kiên không lừa đảo và Công ty này cũng không có đơn tố cáo vì không bị thiệt hại gì?
- Tại sao kết tội ông Kiên “Trốn thuế” mà đại diện Chi cục thuế quận Đống Đa - Hà Nội lại không xác định được Nhà nước có bị thất thu thuế không, đành phải nhờ vào Hội đồng xét xử quyết định và Chi cục thuế sẽ chấp hành quyết định ấy trong bản án?
- Tại sao kết tội ông Kiên “Kinh doanh trái phép” mà trước phiên tòa, đại diện các Sở Kế hoạch và Đầu tư Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh, cùng đại diện Bộ Kế hoạch và Đầu tư lại không xác định hành vi góp vốn mua cổ phần, cổ phiếu, chứng khoán thuộc ngành nghề phải đăng ký kinh doanh theo Luật Doanh nghiệp. Các luật sư còn trưng ra những văn bản trả lời doanh nghiệp của các cơ quan này rằng lĩnh vực đó không phải đăng ký kinh doanh?
- Tại sao kết tội ông Kiên cùng các thành viên Thường trực Hội đồng quản trị Ngân hàng ACB “Cố ý làm trái…” lại không chứng minh rõ hậu quả thiệt hại của Ngân hàng ACB
Tự ngẫm từ vụ này ra là đủ hiểu luôn bác ơi !
Mấy vụ này thì liên quan tới màu sắc chính trị, bên nào yếu ra gió là lăn đùng ra ngỏm lúc nào không hay.
Còn cò con có vài ngàn để trading thì các bác không cần lo

xin chào các bạn.
bài viết rất hay và có nhiều ý kiến. nếu bạn kiếm đc khối lượng tiền lớn ở thị trường này vài triêu USD thì bạn rút về VN bạn đổi qua khâu trung gian uy tín chia nhỏ ra nhé, hay chuyên đổi qua BTC vì VN công nhận BTC là 1 dạng tài sản và mình dùng VNĐ để mua hay bán nó đều hợp pháp nhé bạn. nên ban hoan toàn an tâm. cái côt lõi bạn lam sao kiêm đc tiên ko đã nhé. nêu muốn lh mình 0964312308. hiên nay công nghệ blockchen ra đời rồi.
còn bạn giao dich ở sàn nào hay như thê nào thì hàng chục năm nay rồi chưa có 1 ai bị phạt nhé bạn. vì toàn mất tiền trên này á. đâu có đc tiền. bạn giao dịch mua bán BTC bằng VND thì hợp pháp nhé.

Hi hi, em thấy cứ kệ đi, truy thu thuế ăn thua gì so với thu nhập đâu, em mà kiếm được 40 tỷ từ FX thì em cho nó truy thuy thuế 10 tỷ cũng được, cơ bản là chưa được rút bjo :(:(:( Buồn ơi là sầu

Mình chơi bên sàn bbm trade, giờ rút tiền Hộ biện đủ lý do, giờ chưa rút được. Có bạn cao nhân nào hướng dẫn mình cách xử lý không. 0933590933 Zalo mình nhé. Xin hậu tạ

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 105 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,499 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 367 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 882 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 289 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 395 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 154 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,762 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên