Hỡi HODLER, anh em có còn bám trụ?

Mong là chủ thớt vẫn ăn tết vui vẻ với chiến lược Hodl của mình

Cập nhật lại chút là mình vẫn hold 80%, còn hàng ETC đã thoát giá 34. Chủ đích là nếu nó giảm sẽ mua lại, ko thì thôi, qua Tết rồi tính tiếp .

Quan điểm chung là vẫn tin thị trường còn tồn tại lâu dài

Thấy thiên hạ đang đồn có coin mlm hot lắm, nghe nói hextracoin hay sao ý, bác nào chơi thử xem sao, thấy toàn đại gia nhà lầu xe hơi chơi không, của dubai nữa thì phải.
link cho bác nào máu me nhé:
ủa thằng hextra coin này lâu rồi mà bác

ủa thằng hextra coin này lâu rồi mà bác
thấy đợt trước hot, xong lụi theo bão, nay lại thấy các đại gia rục rịch gom giá chợ đen đó bác, thấy toàn đại gia gom lớn, thằng em của em được họ thuê gom chợ đen ngày trả 2tr tiền công đó, không biết tình hình sao để vào thử ít :D:D:D

thấy đợt trước hot, xong lụi theo bão, nay lại thấy các đại gia rục rịch gom giá chợ đen đó bác, thấy toàn đại gia gom lớn, thằng em của em được họ thuê gom chợ đen ngày trả 2tr tiền công đó, không biết tình hình sao để vào thử ít :D:D:D
Hình như nó vẫn chưa chết, bác vào thì chúc bác may mắn :D

Tầm này mà chơi coin lending thì phải Chúc may mắn gấp mười lần bình thường, mới có hi vọng.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 584 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 131 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,221 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 246 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 488 Xem / 38 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên