Hội Thảo ThinkMarkets Đà Nẵng ngày 26/05/2019

Thông Tin Tài Trợ

Administrator
Đã Xác Nhận
Trial mod
IB Việt Nam
1,034
1,703
Chào anh em TraderViet Đà Nẵng !!!

Vậy là anh em chúng ta sắp có dịp gặp gỡ nhau trong buổi Hội thảo ThinkMarkets Đà Nẵng sắp tới đây rồi nhé. ThinkMarkets vừa tổ chức thành công Hội thảo tại Hà Nội vào ngày 21.04 và Hồ Chí Minh ngày 12.05 vừa rồi với hơn 300 anh em tham dự.

Để có buổi gặp gỡ này, đầu tiên xin gửi lời cảm ơn chân thành đến nhà tài trợ ThinkMarkets (https://www.thinkmarkets.com/vn/). Forex Broker đến từ nước Úc này có đến 2 chứng chỉ danh giá trong ngành dịch vụ tài chính toàn cầu, đó là chứng chỉ của ASIC (Úc) và chứng chỉ của FCA (Anh). Không nhiều Broker hoạt động tại thị trường Việt Nam có được đầy đủ cả 2 loại chứng chỉ này. Bên cạnh đó, ThinkMarkets cũng đã đạt được hàng loạt giải thưởng cho các sản phẩm và dịch vụ hàng đầu của mình. Thương hiệu ThinkMarkets hay được nhiều anh em Trader trong nước gọi là Think thực sự là một thương hiệu được nhiều Trader lựa chọn vì sự uy tín.

Trong tháng 5 năm nay, ThinkMarkets sẽ tài trợ thêm một buổi Hội thảo và một chương trình đào tạo giao dịch chuyên sâu hoàn toàn miễn phí cho anh em Trader Việt ở Đà Nẵng, với mục đích kết nối cộng đồng trader, cùng chia sẻ kiến thức, kinh nghiệm, trao giá trị và mong muốn cộng đồng Trader Việt Nam ngày càng phát triển tốt hơn.

ThinkMarkets đã gọi thì anh em Trader Việt chúng ta lên đường thôi.

Buổi Hội thảo của ThinkMarkets tại Hà Nội ngày 21.04 vừa rồi

Buổi Hội thảo sẽ diễn ra như sau:

Thời gian: 08:00 - 12:00 Sáng Chủ Nhật ngày 26/05/2019

Địa điểm: KS Brilliant - 162 Bạch Đằng, Hải Châu 1, Hải Châu, Đà Nẵng

Chi Phí: Miễn phí

Nội dung:
  • Giới thiệu các sản phẩm mới và dịch vụ tốt nhất dành cho Trader Việt Nam của ThinkMarkets
  • Ra mắt tài khoản ThinkZero ECN
  • Trao đổi về kiến thức Price Action & Bẫy giá trong thị trường

Thông tin cần chú ý

Tiếp nối các Hội thảo trước đây, khóa đào tạo của ThinkMarkets được rất nhiều anh em quan tâm, trong chương trình lần này, ThinkMarkets sẽ tổ chức thêm chương trình đào tạo dành cho anh em trader Đà Nẵng.

Chương trình đào tạo giao dịch Chuyên sâu Free Trinity Trader K20

Thời gian: 08:00 - 18:00 Thứ 7, ngày 25/05/2019

Địa điểm: KS Brilliant - 162 Bạch Đằng, Hải Châu 1, Hải Châu, Đà Nẵng

Một số kiến thức chuyên sâu bạn sẽ nhận được trong chương trình đặc biệt này:
  1. Đọc vị nến Nhật - Làm thế nào để làm bạn với Mr Markets?
  2. Markets 6 Pha - Vì sao bạn khó đạt được lợi nhuận ổn định?
  3. Nguyên tắc vận hành thị trường theo quy luật cung cầu
  4. Nhà giao dịch thành công có tư duy nào khác biệt
  5. Kiểm soát cảm xúc trong giao dịch
  6. Giải phẫu xu hướng và giao dịch đa khung
  7. Bí mật sóng trong sóng – lời giải đáp cho điểm Entry và Exit trong thị trường.
Vì số lượng có hạn, Bạn đăng ký thì xác nhận ngay vào Form sớm để giữ chỗ nhé.

Phần quà:

Nhằm thể hiện sự tri ân với các Trader tham dự Hội thảo, ThinkMarkets đem đến rất nhiều phần quà cùng chương trình bốc thăm may mắn đầy thú vị với các sản phẩm công nghệ thời thượng:

- Giải nhất: Đồng hồ Apple Watch S4

- Giải nhì: Điện thoại Samsung Galaxy A50

- Giải ba: Đồng hồ Samsung Galaxy Watch 46mm

- Tham gia đố vui với những giải thưởng sẽ được bật mí tại chương trình.

Đảm bảo anh em Trader Đà Nẵng sẽ có được nhiều kiến thức bổ ích từ chương trình Hội thảo và vừa có quà mang về.

Cách thức đăng ký

Anh em bấm vào link dưới đây và điền đầy đủ thông tin vào Form sau là được
Lưu ý

Do số lượng chỗ có hạn, rất mong anh em đi đúng giờ. ThinkMarkets không đảm bảo đủ chỗ cho tất cả anh em nhé.

Hẹn gặp anh em Đà Nẵng vào ngày 26 tháng 5 tới nhé !!!

Yêu anh em nhiều !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp VPA - Kỹ Thuật Nhận Diện Dòng Tiền Thông Minh bằng Hành Động Giá kết hợp Khối Lượng Giao Dịch

Phương pháp VPA - Volume Price Analysis - là phương pháp Price Action hướng dẫn ĐỌC GIÁ / NẾN kết hợp với KHỐI LƯỢNG GIAO DỊCH để tìm ra hướng đi của DÒNG TIỀN THÔNG MINH
Đăng ký từ lâu mà không thấy một email phản hồi về việc có được hay k được tham gia?? không hiểu bên sàn có sự tôn trọng tối thiểu đổi với những người quan tâm hay k??

Đăng ký từ lâu mà không thấy một email phản hồi về việc có được hay k được tham gia?? không hiểu bên sàn có sự tôn trọng tối thiểu đổi với những người quan tâm hay k??
Thông thường, chúng tôi sẽ gởi tin nhắn xác nhận trước ngày hội thảo bạn nhé. Nếu bạn đã đăng ký, chắc chắn sẽ nhận được email và tin nhắn xác nhận, tks. Sorry bạn vì đã phản hồi chậm trễ.

Thông thường, chúng tôi sẽ gởi tin nhắn xác nhận trước ngày hội thảo bạn nhé. Nếu bạn đã đăng ký, chắc chắn sẽ nhận được email và tin nhắn xác nhận, tks. Sorry bạn vì đã phản hồi chậm trễ.
Ban tổ chức làm việc cũng cần có bộ phận chuyên trách, tới sát ngày bên phía bạn mới thông báo tới thì người đăng ký cũng k thể đợi vì người ta còn phải xắp xếp các công việc khác. Tôi rất quan tâm tới vì thấy nội dung rất hay và phù hợp nhưng cá nhân còn những việc khác liên quan nên nhận được email của phía bạn chậm nên đã xắp xếp việc khác. Vì vậy tôi k tham gia được. Chúc các bạn thành công

Cám ơn Bạn đã góp ý, chúng tôi xin ghi nhận và sẽ chỉnh sửa cho những hội thảo kế tiếp. Hy vọng sẽ gặp lại Bạn ở những chương trình sắp tới của chúng tôi tại Đà Nẵng. Chúc bạn vui vẻ và thành công!

Ủa mấy cái hội thảo này mà cũng phải đăng ký rồi đợi email xác nhận hả? Tôi thường đọc đc tin là cứ đúng ngày giờ đi tới thôi

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
Bên trên