(Hỏi) Thị trường Crypto đang có biến gì vậy anh em?

Các bác đạp chỉ đến 6k. Còn em cứ đạp đến tận 5k2, mang hết ra em ôm rồi em đi lên

Mình thi chắc từ h tới lúc còn có thể trading chắc cũng chọn duy nhất thị trường forex,nhưng nói thật mỗi lần đọc tin về thị trường tiền ảo mình lại thấy thương thương các nhà anh em vì hầu hết các anh em là người mới tham gia đầu tư mà,Công việc này ngoài kiến thức ra thì cần thời gian thực hành rất nhiều,trải qua nhiều cay đắng chứ ko đơn giản một chút nào,các bác hãy chuẩn bị kỹ nhé để tránh những thứ ko hay

Nếu có tin tức xấu nó xuống giá thì quá bình thường ai cũng biết. Cái này thì vừa độc vừa lạ...

Mình thi chắc từ h tới lúc còn có thể trading chắc cũng chọn duy nhất thị trường forex,nhưng nói thật mỗi lần đọc tin về thị trường tiền ảo mình lại thấy thương thương các nhà anh em vì hầu hết các anh em là người mới tham gia đầu tư mà,Công việc này ngoài kiến thức ra thì cần thời gian thực hành rất nhiều,trải qua nhiều cay đắng chứ ko đơn giản một chút nào,các bác hãy chuẩn bị kỹ nhé để tránh những thứ ko hay
Thằng nạn tôi nó có biết cái đếch gì tiền ảo với fx đâu, đùng phát nghe ai nói nó rủ mình mua BTC lúc 3000$ sau đó lên 18000$ nó bán và trở thành tỷ phú. Xong nó lại trở về như lúc đầu ko tham gia ko biết gì về tiền ảo nữa. Nó lại cười khẩy mình, mie đời bất công thật.

Thằng nạn tôi nó có biết cái đếch gì tiền ảo với fx đâu, đùng phát nghe ai nói nó rủ mình mua BTC lúc 3000$ sau đó lên 18000$ nó bán và trở thành tỷ phú. Xong nó lại trở về như lúc đầu ko tham gia ko biết gì về tiền ảo nữa. Nó lại cười khẩy mình, mie đời bất công thật.
Bất công gì, bác lại làm con Vietlote hoặc ốp 100 triệu con đề x80 lần liền, lúc đấy bạn bác chỉ là muỗi vì nó chỉ x6 thôi. Xã hội VN nói chung phần lớn chỉ dựa vào số tiền người ta có để đánh giá con người chứ ko cần biết những cái khác thậm chí tiền ở đâu ra, kiếm được như thế nào. Tiền bạc cuối cùng cũng chảy ra nước ngoài hết, vẫn *** khôn hơn được thằng tây.

Tất cả là do ... lão Soros làm cú đầu tiên :D

Hoặc do tin tức VN (lùm xùm 15.000 tỷ "đô" VN) ảnh hưởng thị trường thế giới!!!
Nếu là Lão già Soros thì thường quá, lão ấy thường ôm cho lên cao ngất rồi vừa short vừa khống.
vậy nhầm nhò gì./.

những cú lụt giá thế này mấy bố trong group coin lại đc thể chửi dân ptkt , nói thật là những cú thế này có thánh ptkt cũng chẳng phân tích nổi

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 414 Xem / 26 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 258 Xem / 31 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 91 Xem / 3 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 54 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,692 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,305 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 411 Xem / 24 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên