Hỏi về đăng kí dưới IB của chính mình sàn ICMarket

Thảo luận trong 'Trao Đổi về Broker' bắt đầu bởi kid1412datinh, 12/05/2019.

1. Sàn icn thì comm 1 lot có 2-3 usd thôi, bác dám đánh 1 lot 1 ngày k

2. không biết Bác đầu tư lâu chưa, mà sao bác bi quan vậy ? Bác muốn 1 lot của mã nảo ?

3. anhbo

anhbo

9
    5
    BẠN CHO MÌNH HỎI CHÚT . CHỨ BẠN ĐĂNG KÝ TK THẾ NÀO MÀ COMM CÓ 2-3U VẬY. MÌNH ĐANG TRADE ICN MÀ COMM 7U/LOT BẠN.

4. sàn trả cho IB 2u/lot nhé!

5. anhbo

anhbo

9
    5
    CẢM ƠN BẠN ! IB CHẮC CÓ NHIỀU MỨC TRẢ ĐÚNG KHÔNG BẠN VÌ MÌNH ĐANG ĐƯỢC NHẬN REBEAT TỪ MỘT IB Ở MỨC 1.8U/LOT. NGHĨ VẬY CŨNG ỔN RỒI.

6. mình nói thật chứ làm IB của IC là com bèo nhất, các ông mới tìm hiểu mà đòi lại tiền com, rồi các ông làm IB rebate com lại là tự bóp chết nhau chứ được cái mẹ gì, sàn thu 7$/1 lot trả đc 2$ cho IB, tự tìm hiểu làm cái tk ntn, xin giấy tờ gì, nạp rút ra sao hết cả tháng cũng chưa được, người ta đầu tư trước bỏ tiền ngu ra trước mới làm đc IB chứ nó ko như những đứa nhóc làm IB nhan nhản cho mấy cái sàn tào lao ở Vn. Người ta làm Ib còn hỗ trợ các ông về thông tin giao dịch chứ có phải ngồi ăn không có tiền IB đó đâu, nhờ có họ các ông mới bớt tiền ngu cho sàn. Mình hỗ trợ vài ông mở tk gd, thông tin, kiến thức các kiểu, gd đc vài hôm rồi bắt đầu giở cái trò trứng khôn hơn vịt, ta đây muốn tự làm IB cho mình luôn :)) , khôn như thế sao lúc đầu éo tự tìm hiểu.

7. em đã gửi email cho bác rồi nhé, bác check lại giúp em.

8. bạn giao dịch như thế nào thì người quyết cuối cùng là bạn chứ?? còn mấy bạn đó chắc moi tiền bạn thôi, vui thì họp buồn thì tan bạn ah. mình nạp tiền mình gd mà mình có xin đâu, mất thì bạn chịu chứ có ai chịu giùm bạn đâu mà xem sắc mặt người khác chi hả bạn?

Bình luận mới nhất

Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
GKFXPrime
Tickmill
OlympTrade
OctaFX
BDSwiss Group
Infinox Capital Ltd.
FXCM
EightCap