Hỏi về khối lượng copy sign trên sàn Exness

Hoàng Anh Tuấn

Active Member
74
28
Mình có tài khoản stand 2k ở sàn exness để đòn bầy 1:400 copy sign của Eva nó vào lot 0.1, tài khoản khác bên hotforex cũng như thế nó copy có 0.02 giờ muốn hạ khối lượng xuống mà không biết làm thế nào, đã hạ đòn bảy 1:200 cũng không được, hạ giới hạn tài khoản 50% nó vẫn copy 0.1 mặc dù lệnh của nó là 0.03. Bác nào giúp với

Giới thiệu sách Trading hay
Trading In The Zone - Thực hành Kiểm soát Cảm xúc bằng Tâm lý học Hành vi trong Đầu tư và Giao dịch Tài chính

Là quyển sách Top 1 toàn cầu về chủ đề đầu tư/trading, Trading In The Zone giúp thấu hiểu và quản trị cảm xúc cũng như giữ vững kỷ luật khi tham gia thị trường tài chính, nhằm nâng cao trình độ và hiệu quả đầu tư lên mức cao nhất có thể
cách copy signal thế nào vậy các bạn? Nó tự động hay chỉ Alert cho mình thôi?

nguyên tắc copy là chọn signal xong follow cái signal đó. Bọn trung gian sẽ yêu cầu làm đơn ủy quyền nếu là tk đã mở rồi, còn tk mới mở qua link của nó thì khỏi. Sau đó cung cấp pass trade đối với tk đã mở sẳn cho nó. Hệ thống của nó sẽ tự động copy lệnh. Mình chả phải làm gì, thậm chí ko cần mở mt4 luôn như ở Zulu.

Zulu nó còn cho mình set tỉ lệ đu theo chứ ko cứng nhắc theo tỉ lệ balance với tk master.

nguyên tắc copy là chọn signal xong follow cái signal đó. Bọn trung gian sẽ yêu cầu làm đơn ủy quyền nếu là tk đã mở rồi, còn tk mới mở qua link của nó thì khỏi. Sau đó cung cấp pass trade đối với tk đã mở sẳn cho nó. Hệ thống của nó sẽ tự động copy lệnh. Mình chả phải làm gì, thậm chí ko cần mở mt4 luôn như ở Zulu.

Zulu nó còn cho mình set tỉ lệ đu theo chứ ko cứng nhắc theo tỉ lệ balance với tk master.

bác ơi muốn làm trung gian thì cần những điều kiện gì và cách làm ntn bác chỉ cho mình đc ko?

trung gian như zulu ấy hả, tiền thôi chưa đủ mà cần con người. Bác quên ý định ấy đi

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 916 Xem / 40 Trả lời
  • Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 125 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,513 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 395 Xem / 19 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 324 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 402 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 170 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,768 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên