Hỏi về nạp rút tiền sàn

Hỏi về nạp rút tiền sàn

Hỏi về nạp rút tiền sàn

J360

Member
19
0
Mình mới demo Iq được 1 tháng. Thấy ổn và mình bắt đầu nạp tiền và tạo ví 20USD.
Vấn đề nạp và rút từ ngân hàng nội địa sang Iq hiện khá lằng nhằng
Mua ACB (VND) -> Visa (VND) -> Skrill (USD) -> IQ (USD)
Bán IQ (USD) -> Skrill (USD) -> Visa (VND) -> ACB (VND)
ACB phí ngoại tệ charge 3.7%
Phí Skrill
Tính ra bận đi về mất hết khá nhiều.
Mọi người cho mình hỏi có cách nào khác nữa không.
Mình thấy IQ có nhận tiền Việt Skrill cũng có tiền Việt thì pay out có thay đổi không. và lệnh min cho Iq khi dùng tiền Việt là bao nhiêu.?
Hoặc có sàn nào cho nạp và rút về trực tiếp không ạ?
Cám ơn mọi người

Giới thiệu sách Trading hay
Thực Hành Phân tích Fibonacci

Tác giả sách là cựu trader quản lý quỹ kiêm học giả CMT. Sách đoạt giải và được xuất bản bởi Bloomberg Press. Sách khái quát từ cơ bản đến chuyên sâu về FIbonacci Trading
có bác nào đang trade ở sàn FXCM cho em hỏi sao đợt này em không nạp tiền vào tài khoản được, gọi lên ngân hàng họ bảo là ngân hàng nhà nước cấm không cho giao dịch fx nên không nạp được??? à em dùng thẻ visa của eximbank

có bác nào đang trade ở sàn FXCM cho em hỏi sao đợt này em không nạp tiền vào tài khoản được, gọi lên ngân hàng họ bảo là ngân hàng nhà nước cấm không cho giao dịch fx nên không nạp được??? à em dùng thẻ visa của eximbank
Cái này đúng mà bác, ngân hàng NN bắt đầu cấm rồi, tuỳ ngân hàng nữa, cái đc cái ko, bác ko đc chắc thằng Exim bị cấm rồi

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 104 Xem / 1 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,892 Xem / 14 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 677 Xem / 42 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 192 Xem / 19 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,430 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên