Hỏi về sàn fx-gam

Thảo luận trong 'Thị trường Forex - Kim loại quý - Hàng hóa' bắt đầu bởi Tien Drilling, 22/12/2018.

1. Gấp gấp, cho em hỏi chút, cả nhà mình có ai biết về sàn fx-gam (ở Hong Kong) không ạ. Có uy tín, an toàn không ạ????

Giúp em với, gấp lắm ạ.

Lưu
    ✅ Turtle Trading - Phương Pháp Đỉnh Cao Của Huyền Thoại Thị Trường
    ✅ Kỹ Thuật Quản Lý Lệnh Giúp Trader Tăng Lợi Nhuận, Giảm Thua Lỗ - Phần 1: Scaling In
    ✅ Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action - Lội Ngược Dòng - Tuần 25/05-29/05
    ✅ 3 Vấn Đề Lớn Khi Giao Dịch Với Đường Xu Hướng (Trendline) - Phần 2
    ✅ Fibonacci Mở Rộng - Tuyệt Chiêu Chốt Lời CHÍNH XÁC Tại Đỉnh Đáy Thị Trường
    ✅ LỚP HỌC FOREX | Các Loại Lệnh Giao Dịch Trong Forex
    ✅ Tại Sao Trader Nên Giao Dịch Forex Với VỊ THẾ NHỎ?
    ✅ 3 Vấn Đề Lớn Khi Giao Dịch Với Đường Xu Hướng (Trendline)
    Đang tải...
  2. GNUT

GNUT

276
    229
    CHưa từng nghe qua về sàn này. Search google còn không thấy , bác lại nghe lời dụ dỗ của chúng nó à .

Tien Drilling bài này.
  3. Web đây bác: fx-gam.com
    Bạn thân em chơi, nạp khá nhiểu, em cũng ko thấy nhiều thông tin nên muốn can ngăn mà ko được nên phải mò thêm thông tin và hỏi thăm kinh nghiệm anh em trên này ạ.

4. GNUT

GNUT

276
    229
    Rút hết tiền ra đi, thiếu gì sàn uy tín mà chơi sàn không có thông tin gì vậy .

Tien Drilling bài này.
  5. chơi fxtm ý hoặc xm mấy cái sàn bên anh với mĩ xếp top đầu trong forexfactory ý

Tien Drilling bài này.
  6. Cảm ơn các bác. Thấy tỷ giá nạp và rút usd đều giống nhau là 24k, tư vấn Việt nhiệt tình "săn lùng" khách nạp tiền lắm. Hoang mang cho bạn em quá mà chưa can nổi.

Thêm vụ không anh em kinh nghiệm trên này không ai biết về sàn này nữa, em dự tương lai ko sáng sủa

7. Mình cũng thử mấy sàn, chơi sàn này từ năm ngoái, sàn này ở vn ít ng biết nhưng bên hk họ chuộng lắm các bác, thỉnh thoảng cũng bị giãn nhưng mình thấy sàn nào cũng vậy, ưu điểm là rút tiền rất nhanh, có khi 15p là có tiền. Còn cậu tư vấn Việt thì theo dõi gửi chiến lược tham khảo, mình tự đánh là chính..

Mai Khánh Vũ bài này.

Bình luận mới nhất

• Số đen trong Hệ thống giao dịch 44,334 Xem / 479 Trả lời
  • Bảo hà trong Trao đổi - Chia sẻ về Trading tổng quát 296,450 Xem / 2,648 Trả lời
  • levanducnhan trong Hệ thống giao dịch 223 Xem / 7 Trả lời
  • vuquyid trong Trao Đổi về Broker 746 Xem / 17 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    FBS
    AETOS
    Tickmill
    OlympTrade
    OctaFX
    LiteForex