Hỏi về swap

Thảo luận trong 'Chuyện bên lề' bắt đầu bởi quocquang, 13/12/2018.

1. Em trading theo swing và lâu lâu ôm position cả năm cho vui.
    Em trade lại ở VN cũng được 3 tháng!
    Do giữ lệnh quá lâu (60-90 ngày hoặc hơn) và một số lệnh không lỗ nhưng bị trừ swap rất đau !
    Các bác rành về broker cho em hỏi loại tài khoản (không quan trọng broker) nào có lợi thế về swap ạ? (spread có thể tăng 1 chút, ko sao vì em không scalp)

Lưu
    ✅ 4 Chỉ Báo (Indicator) Đơn Giản & Mạnh Mẽ TĂNG XÁC SUẤT THẮNG Giao Dịch Forex
    ✅ LỚP HỌC FOREX | Các Loại Lệnh Giao Dịch Trong Forex
    ✅ "The Big Short" - Lệnh Bán Khống KHỦNG NHẤT Thời Covid-19 Của Tỷ Phú Bill Ackman
    ✅ Định Hướng Giao Dịch VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action Tháng 06/2020
    ✅ Phân Tích Crypto (BTC & Altcoin) Theo Price Action - Nên Đặt Cược Cho Bitcoin? - Tuần 23/05-30/05
    ✅ Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action - Vàng đụng 1900 nổi không? - Tuần 11/05-15/05
    ✅ Trader Nên Làm Gì Khi Khủng Hoảng Kinh Tế?
    ✅ Phân Tích Crypto (Bitcoin & Altcoin) Theo Price Action - Con Sóng Tăng Mới - Tuần 16/05-23/05
    Đang tải...
  2. hình như là loại islamic gì đó thì phải, mà k phải broker nào cũng có mà k phải ai cũng mở dc

quocquang bài này.
  3. Forex Islamic accounts are also known as swap-free accounts as they imply no swap or rollover interest on overnight positions, which is against Islamic faith. We offer our Islamic accounts to clients following the Muslim faith.

Cám ơn bác ^^ thôi chấp nhận swap thấp thấp tý chứ thỏa mãn điều kiện này hơi “chát”…

4. ngson99

ngson99

394
    280
    Bác hỏi quá khó :)
    Bác thấy giữ đôi nào có lãi qua đêm là được.

quocquang bài này.
  5. thonghm

thonghm

199
    111
    Tùy vào cặp tiền ban muon trade:
    upload_2018-12-14_8-46-52.
    gui ban bảng swap các cặp chính ở Tickmill

quocquang bài này.
  6. bạn chọn các kèo swap dương mà chơi, ôm cả năm giá vẫn thế vẫn ôm được ít lãi.

quocquang bài này.
  7. Tuyệt vời, cám ơn bác đã chia sẻ!

8. Cám ơn bác, đó cũng là 1 PP có ích. Mà sao cứ SWAP + là ngược TREND thế các bác nhỉ? Thách nhau à :(

Bình luận mới nhất

Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
Công ty Fintech eToro
FT Markets
OlympTrade
OctaFX
LiteForex
Doo Prime
FP Markets
FXCM