Hỏi về xác minh tài khoản IcMarket

Thảo luận trong 'Trao Đổi về Broker' bắt đầu bởi Meo Hoang, 27/07/2019.

1. Chào các bác, em là newnew, vừa tạo 1 tài khoản ic market, đã xác minh danh tính và địa chỉ OK, mà không biết còn cái gì mà trên giao diện thanh status nó chưa xanh hết vậy ạ
    Cái nữa là khi nạp tiền internet banking, qua ngân lượng, rồi lại tới cổng thanh toán payment, như vậy cần phải có thẻ visa/Master mới thanh toán được phải không ạ, e mới mở t k, chưa có thẻ nên không nạp tiền được, xin các bác chỉ giúp có cách nào nạp tiền không cần ghi thông tin thẻ không ạ Screenshot_20190727-060824. Screenshot_20190727-060824. Screenshot_20190726-160402.

10 Quy Tắc Bất Di Bất Dịch Của Một Price Action Trader - Tiếp Theo
    Mô Hình Tam Giác Cân - Phương Pháp Và Mẹo Giao Dịch Kiếm Lợi Nhuận
    Fibonacci Hồi Lại - Công Cụ Nhật Hoài Dùng Để Tính Lợi Nhuận
    Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action Tuần 13/01-17/01
    Hình ảnh khóa học Làm Sao Để Trở Thành Trader Giỏi Hơn - Dr.Alexander Elder - 07/01/2020
    Cách Nhận Biết Thị Trường Không Rõ Xu Hướng Qua Price Action - Tiếp Theo
    Đường Cong Lợi Suất Đảo Ngược Và Việc Dự Báo Sớm Suy Thoái Kinh Tế
    Cách Nhận Biết Thị Trường Không Rõ Xu Hướng Qua Price Action
    Huan2051 bài này.
    Đang tải...
  2. xong rồi đó , nạp tiền như bác là nạp bằng thẻ ATM thông qua công ngân lượng điền thông tin cho đúng

Meo Hoang bài này.
  3. còn hôm nay thứ 7 vội vàng làm gì, đợi có thẻ đi mới có số trên thẻ mà điền vào chứ, ngoài ra phải đk cái internet banking thì nó mới gửi mã OTP về để xác mình thì tiền mới vô tk trade đc

Meo Hoang bài này.
  4. Do mình đi cu li bên nước ngoài, về được 1 tuần, chỉ kịp mở tk mới bên vietcombank và dk internet banking, còn bước nạp tiền nữa mà thiếu cái thẻ, lại trở lại bên đó làm việc nên hơi phiền tý đó bạn

5. Omory

Omory

837
    1,824
    Bạn dùng bọn tiền điện tử ấy. Neteler, skrill.... đỡ giấy tờ lằng nhằng.

6. Nạp tiền vào tk xong thì cái đoạn xanh xanh sẽ dài hết ra. Không lo lắng làm gì. Như vậy là ổn

Meo Hoang bài này.
  7. Do mình đi cu li bên nước ngoài, về được 1 tuần, chỉ kịp mở tk mới bên vietcombank và dk internet banking, còn bước nạp tiền nữa mà thiếu cái thẻ, lại trở lại bên đó làm việc nên hơi phiền tý đó bạn
    Nạp tiền qua netteller cũng OK, nhưng phí cao, cũng cần phải có thẻ visa,,,, mới nạp được,,, thôi thì học hỏi thêm đã, đến lúc sẵn sàng mất tiền cho thị trường nạp vào cũng chưa muộn

8. Nạp tiền là xong phần đó mà Bác, nên dùng thẻ ATM nội địa dk iBanking để khi rút tiền về nhanh hơn, dùng VISA với Master rút 3 4 ngày mới có.

9. Do mình làm ở nước ngoài, tiện dùng thẻ visa/Master luôn, hòng kiếm được xiền rút ra xài luôn đó mà,,,, kkj( có niềm tin là vậy, hi vọng là không bị thương bầm dập trước đã)

10. hóng kết quả từ bác. cũng đang bị tương tự

Meo Hoang bài này.
  11. Cảm ơn bác, e không biết nên lỡ làm thẻ master rồi ạ

Bình luận mới nhất

• anhnguyen14 trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 47,099 Xem / 2,592 Trả lời
  • vanthuc trong Hệ thống giao dịch 1,138 Xem / 34 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    OlympTrade
    OctaFX
    LiteForex
    Infinox Capital Ltd.
    FXCM
    EightCap
    FBS
    AETOS