Hôm nay SELL coin gì? E ko biết, a sell hết dùm e đi!!!

WindyCloud

Active Member
387
357
đời e trade coin chỉ trade dài hạn thâu, trời xui đất khiến may mắn thế nào mà 1 trong mấy cái nhận định hiếm hoi về coin của e nó... trúng... nên nay e up lên khè mấy bác chơi.

quay trở lại tình hình hết sức là tình hình ngày hôm nay khi hàng loạt coin đầu đàn, đuôi đàn, giữa đàn, lạc đàn... j đều pump hết sức hưng phấn thế này thì anh em ta rất có thể sắp phải có mặt với tình cảnh hứng phân.
đoạn 7000-7300 này theo e rất có thể điềm kết thúc sóng 1 trên Weekly Chart, và sóng 2 Weekly thì hoàn toàn có thể là 1 cú chỉnh tan vỡ linh hồn.
1 cú rướn kết thúc và 6100 cùng 5500 sẽ lần lượt xuất hiện.
cá nhân e rất có thể vùng 4800-5000 e sẽ lại có mặt trên tàu :)
BTC 2nd Elliott.png

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp VPA - Kỹ Thuật Nhận Diện Dòng Tiền Thông Minh bằng Hành Động Giá kết hợp Khối Lượng Giao Dịch

Phương pháp VPA - Volume Price Analysis - là phương pháp Price Action hướng dẫn ĐỌC GIÁ / NẾN kết hợp với KHỐI LƯỢNG GIAO DỊCH để tìm ra hướng đi của DÒNG TIỀN THÔNG MINH
đời e trade coin chỉ trade dài hạn thâu, trời xui đất khiến may mắn thế nào mà 1 trong mấy cái nhận định hiếm hoi về coin của e nó... trúng... nên nay e up lên khè mấy bác chơi.
View attachment 91832
quay trở lại tình hình hết sức là tình hình ngày hôm nay khi hàng loạt coin đầu đàn, đuôi đàn, giữa đàn, lạc đàn... j đều pump hết sức hưng phấn thế này thì anh em ta rất có thể sắp phải có mặt với tình cảnh hứng phân.
đoạn 7000-7300 này theo e rất có thể điềm kết thúc sóng 1 trên Weekly Chart, và sóng 2 Weekly thì hoàn toàn có thể là 1 cú chỉnh tan vỡ linh hồn.
1 cú rướn kết thúc và 6100 cùng 5500 sẽ lần lượt xuất hiện.
cá nhân e rất có thể vùng 4800-5000 e sẽ lại có mặt trên tàu :)
View attachment 91834
e cũng vừa bán hết và bán xong short ngược trúng đỉnh 6870 và đang hold lệnh short.
hê , đừng tham sâu quá coi chừng lỡ tàu đấy bác

cung all in short ca btc ltc va eos em ko biết con nào xuống con nào lên nữa nhưng có vẻ đang fomo mạnh rồi short thôi

cung all in short ca btc ltc va eos em ko biết con nào xuống con nào lên nữa nhưng có vẻ đang fomo mạnh rồi short thôi
không nên short altcoin lúc này, short btc thôi, vì có thể khi btc hạ nhẹ hoặc đi ngang là altcoin bay , vì chart altcoin/btc đang đáy và vừa có nến khủng higher high, và BTC DOMINANCE đang giảm quay đầu
Altcoin đã bay đâu mà bác short, mới lên có 5-10%

e cũng vừa bán hết và bán xong short ngược trúng đỉnh 6870 và đang hold lệnh short.
hê , đừng tham sâu quá coi chừng lỡ tàu đấy bác
Hì hì e giả bộ v thôi chứ nhiều khi chút e lại đu vào buy ngay đỉnh ko chừng :)
Riêng LTC e vẫn hold á bác :)

Hì hì e giả bộ v thôi chứ nhiều khi chút e lại đu vào buy ngay đỉnh ko chừng :)

Riêng LTC e vẫn hold á bác :)
bác hold chờ halving bán cũng dc :D tiềm năng mà
có 1 nữ hoàng đang có siêu tin chuẩn bị nổ , e đang chờ btc chỉnh xong để hốt nữ hoàng và nhà vua đây. lệnh short chơi nhẹ tiêu vặt thôi cũng đang lãi khá khá rồi hehe

có 1 nữ hoàng đang có siêu tin chuẩn bị nổ , e đang chờ btc chỉnh xong để hốt nữ hoàng và nhà vua đây. lệnh short chơi nhẹ tiêu vặt thôi cũng đang lãi khá khá rồi hehe
con nào đáy bác hú em vào xem với em là em cứ short thôi alt/btc chỉ là hồi lại sau đà giảm mạnh thôi ko có gì cả mấy hôm lại đâu vào đáy thôi

con nào đáy bác hú em vào xem với em là em cứ short thôi alt/btc chỉ là hồi lại sau đà giảm mạnh thôi ko có gì cả mấy hôm lại đâu vào đáy thôi
nếu btc rớt sâu quá thì altcoin mới tạch mạnh bác, cũng có thể chỉ là sóng hồi nhưng BTC DOMINANCE đang giảm nên nếu vốn hóa không giảm mạnh thì btc giảm , có thể altcoin sẽ cầm chừng hoặc tăng giảm không đáng kể
mà altcoinn mới bay được 5% short lúc này lãi không đc mấy , tỷ lệ tạch khá cao khi nến 1D đã có higher high

Trong thế giới coin thì chỉ có 1 nhân vật đc mệnh danh là nữ hoàng thôi bác

nếu btc rớt sâu quá thì altcoin mới tạch mạnh bác, cũng có thể chỉ là sóng hồi nhưng BTC DOMINANCE đang giảm nên nếu vốn hóa không giảm mạnh thì btc giảm , có thể altcoin sẽ cầm chừng hoặc tăng giảm không đáng kể
mà altcoinn mới bay được 5% short lúc này lãi không đc mấy , tỷ lệ tạch khá cao khi nến 1D đã có higher high

Trong thế giới coin thì chỉ có 1 nhân vật đc mệnh danh là nữ hoàng thôi bác
eth à bác @@ em cũng mới long nó lúc sáng nãy chốt rồi chắc em đợi xuống tí long tiếp có tin gì à bác

eth à bác @@ em cũng mới long nó lúc sáng nãy chốt rồi chắc em đợi xuống tí long tiếp có tin gì à bác
hê super tin bác, ethereum 2.0 sắp ra mắt giai đoạn đầu gọi là phase zero, dự kiến ra mắt vào tháng 6 này theo tin của dev ETH
và lý do to để ETH bay là giai đoạn này chạy thử nghiệm POS, và giảm lượng cung ETH ra thị trường khi dần dần bỏ POW.
Và muốn POS thì bác fai có ETH , mà ETH ở đâu thì bác biết r đấy , chỉ có buy buy buy

hê super tin bác, ethereum 2.0 sắp ra mắt giai đoạn đầu gọi là phase zero, dự kiến ra mắt vào tháng 6 này theo tin của dev ETH
và lý do to để ETH bay là giai đoạn này chạy thử nghiệm POS, và giảm lượng cung ETH ra thị trường khi dần dần bỏ POW.
Và muốn POS thì bác fai có ETH , mà ETH ở đâu thì bác biết r đấy , chỉ có buy buy buy
vậy chắc đêm nay hoặc sáng mai btc điều chỉnh giảm lại vùng 65,66 thì em vào eth tiếp @@ mà eth cũng ko biết lên vào đoạn nào nữa

vậy chắc đêm nay hoặc sáng mai btc điều chỉnh giảm lại vùng 65,66 thì em vào eth tiếp @@ mà eth cũng ko biết lên vào đoạn nào nữa
vào đoạn nào thi tùy vào BTC thôi, tin chưa tới lúc bung nên vẫn chưa đi 1 con đường riêng được . Bác cứ canh lúc btc chỉnh xong, mua lại btc , eth và 1 số coin tiềm năng là được. Như LTC halving , EOS dự án khủng.
Còn canh btc chỉnh xong ở đâu thì tùy bác :D

ltc giảm gần 50% vơi btc mà bác vẫn hold à @@
E chỉ so v usd chứ ko so coin v nhau, thằng nào tới giá mục tiêu thì chốt thôi bác :)
Hì hì coin e chỉ buy hold né chỉnh trailing stop thui chứ hổng có short :)

chắc chắn sml rồi bác :D kể cả sáng nay nó có về cứu chắc cũng cắt hết đêm qua rồi :D
Em vẫn thấy hôm nay xu hướng tăng tuy ko mạnh như đêm qua và ảnh hưởng chốt lời từ holder cùng chốt short đẩy giá thì cũng ko khả thi lắm. Dự kiến hôm nay đến sáng mai btc chạm 7k5 eth chạm 220. Lúc đó vào short ngắn hạn lại ngon

Em vẫn thấy hôm nay xu hướng tăng tuy ko mạnh như đêm qua và ảnh hưởng chốt lời từ holder cùng chốt short đẩy giá thì cũng ko khả thi lắm. Dự kiến hôm nay đến sáng mai btc chạm 7k5 eth chạm 220. Lúc đó vào short ngắn hạn lại ngon
sang e cung short btctai 7k4 ma ko nghi no tut kinh the den 7k2 chot qua long eth ,vua vao cai thay no tut hoi xa tí thì cắt @@ chắc cũng hold nốt hôm nay thoi chu cứ loanh quanh như này là em stoploss 185 rồi kệ vậy. có vẻ btc nó yếu rồi ko biết altcoin còn giữ đc đà tăng ko nữa. khả năng cũng trong tuần này thôi lại về máng lợn thôi xem vùng 7k4 btc test lại có đạp giá nữa ko đạp thì short theo luôn

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• black trong Hệ thống giao dịch - Trading system 18,577 Xem / 23 Trả lời
  • captainfx trong Hội Trader giao dịch Quỹ 84 Xem / 2 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,943 Xem / 16 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 955 Xem / 40 Trả lời
  • Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 143 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,524 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 413 Xem / 19 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 355 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 411 Xem / 31 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên