Hôm nay SELL coin gì? E ko biết, a sell hết dùm e đi!!!

short nhẹ ăn nhanh thôi bác, short 68 về 66 chốt rồi , sml sao dc .
vừa nãy short 74 chốt 70 rồi bác :D hơi non nh thôi kệ, ăn nhẹ nhẹ vậy thôi, chờ quả dập all in Exchange + Long
em cũng làm 1 quả 75 ve 71 giờ e vao long có vẻ hơi căng chắc lên 73 lại chạy thôi @@

đời e trade coin chỉ trade dài hạn thâu, trời xui đất khiến may mắn thế nào mà 1 trong mấy cái nhận định hiếm hoi về coin của e nó... trúng... nên nay e up lên khè mấy bác chơi.
View attachment 91832
quay trở lại tình hình hết sức là tình hình ngày hôm nay khi hàng loạt coin đầu đàn, đuôi đàn, giữa đàn, lạc đàn... j đều pump hết sức hưng phấn thế này thì anh em ta rất có thể sắp phải có mặt với tình cảnh hứng phân.
đoạn 7000-7300 này theo e rất có thể điềm kết thúc sóng 1 trên Weekly Chart, và sóng 2 Weekly thì hoàn toàn có thể là 1 cú chỉnh tan vỡ linh hồn.
1 cú rướn kết thúc và 6100 cùng 5500 sẽ lần lượt xuất hiện.
cá nhân e rất có thể vùng 4800-5000 e sẽ lại có mặt trên tàu :)
View attachment 91834
Bác chơi sàn nào đấy? cảm ợn bác

bác chơi bitmex ah mà có 75 , bác ra vào long short cả ngày kinh thế :)) e chơi dài hạn theo xu hướng thôi, short làm tý khi đỉnh ở khung thời gian thấp thôi
bitmex bac ạ chết lên chết xuống ý chứ may nó còn hồi qua hồi lại em còn chạy được,chứ như hôm qua em short may có stoploss ko sáng nay dậy là cháy. cứ khi nào nó có nến h1 to dài volume khung rồi đi ngang luôn là em nhảy vô short :D

bitmex bac ạ chết lên chết xuống ý chứ may nó còn hồi qua hồi lại em còn chạy được,chứ như hôm qua em short may có stoploss ko sáng nay dậy là cháy. cứ khi nào nó có nến h1 to dài volume khung rồi đi ngang luôn là em nhảy vô short :D
chơi như bác sợ lỗ nhiều hơn lãi, e đánh theo style trung hạn

e toan chia 2,3 thoi @@ bac choi hay vay vua short an duoc ti qua long cai chet sml luon chẳng nhẽ bear đến nhanh vậy sao :(
đánh cái này bác chơi bitmex thì chỉ có ra vào nhanh thôi, fees giữ lệnh bitmex khá cao thi phải
nên theo mình bác chơi exchange đánh trung hạn ấy, hoặc dư giả thì qua bitfinex đánh ex kiêm margin nhẹ ( margin bitfinex có thể đánh trung hạn hold ) , vì bác xem như Ad dương huy mài mặt với ptkt 10 năm rồi mà tỷ lệ sai cao hơn đúng :D nên bác khó lướt hằng ngày vài lệnh thắng nhiều hơn thua lắm

đánh cái này bác chơi bitmex thì chỉ có ra vào nhanh thôi, fees giữ lệnh bitmex khá cao thi phải
nên theo mình bác chơi exchange đánh trung hạn ấy, hoặc dư giả thì qua bitfinex đánh ex kiêm margin nhẹ ( margin bitfinex có thể đánh trung hạn hold ) , vì bác xem như Ad dương huy mài mặt với ptkt 10 năm rồi mà tỷ lệ sai cao hơn đúng :D nên bác khó lướt hằng ngày vài lệnh thắng nhiều hơn thua lắm
Vừa long cái sml ngay giờ lại hold huhu

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 113 Xem / 5 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 420 Xem / 31 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,540 Xem / 19 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 428 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,829 Xem / 99 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên