Hôm nay trade coin gì? - Ngày 01/01/2019: Tích luỹ và tích luỹ

Nhật Hoài

Active Member
9,576
59,533
Vài ngày qua BTC không làm gì hơn là tiếp tục tích luỹ trong biên độ hẹp, do đó chiến lược của chúng ta vẫn chưa thay đổi: tiếp tục ngồi chờ, hoặc nghỉ ngơi thư giãn đầu năm mới.

Bitcoin (BTCUSD: Coinbase H4)

Lại tiếp tục test vùng sinh tử 3530-3648, nếu giá không bật lên được từ đây mà xuyên thủng thì xu hướng ngắn hạn sẽ đảo chiều thành giảm. Đoạn giảm này cho thấy phe Gấu cũng không mặn mà đẩy giá xuống lắm, thể hiện qua volume và các cây nến li ti.

Ethereum (ETHUSD:Coinbase H4)

Xu hướng của ETH vẫn là tăng, tiếp tục chờ buy từ bên dưới.

XRP (XRPUSD: Bitfinex H4)

Đoạn điều chỉnh cuả XRP nhìn giống #falling wedge , XRP đã đi ngang khá lâu, nó cần bật sớm nếu không sẽ đảo chiều giảm do phe Bò quá nản.

0x (ZRXBTC: Binance H4)

Kèo này dừng lỗ do tội ham bắt đáy :D

Tốt hơn hết là đợi xu hướng tăng hình thành rõ ràng cái đã, vùng giá dưới 9169 vẫn là vùng của phe Gấu, không mua bán gì ở vùng này.

Xin mời các anh em @ThanhSang @Sơn Vũ 82@Uchiha Obito @Davis Cuteo@Trần Đức Thái@an..hy @thuyloan1990 vào cho Nhật Hoài cái view hôm nay nhé. Các anh em có thắc mắc về bất kỳ đồng coin nào thì hãy để lại comment bên dưới, mình sẽ gửi chart nhận định đến anh em trong thời gian sớm nhất. Cám ơn anh em.

Happy and safe trading!

Giới thiệu sách Trading hay
Thấu hiểu Hành vi giá Thị trường Tài chính - Understanding Price Action

Là quyển sách hướng dẫn giao dịch Phương Pháp Price Action của Bob Volman, chỉ sử dụng duy nhất một đường MA và cấu trúc thị trường cùng hành vi giá để tìm kiếm lợi nhuận
Cảm ơn và chúc mừng năm mới bác Hoài nhé. Chúc tất cả mọi người năm mới an khang hạnh phúc nghe. Năm nay tradeViet có giao diện mới dễ thương tóa

view hôm nay là nghỉ tết tây... lên hay xuống hay đi ngang để mai xem

an khang thì có lẽ, nhưng hạnh phúc thì không hẳn bác ơi :D
Sao hạnh phúc lại khó đến vậy. Hạnh phúc chính là nụ cười khi bác đọc cm của em và khi bác nở nụ cười lúc đang viết cm cho em đó. Rất giản dị và dễ tim mà. :D:D:D

Sao hạnh phúc lại khó đến vậy. Hạnh phúc chính là nụ cười khi bác đọc cm của em và khi bác nở nụ cười lúc đang viết cm cho em đó. Rất giản dị và dễ tim mà. :D:D:D
cái đó là hạnh fuk "ngắn hạn" thôi bác, em muốn cái hạnh fuk "trung hạn" hay "dài hạn" kia :(

Btc đã tạo đáy xong rồi. Hiện tại thủng 3600 là nguy to đấy. Mục tiêu tiếp theo 3800. Vượt 3800 lên 4800-5200. Anh em cố gắng hold chút

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,602 Xem / 80 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 241 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 446 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,134 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 337 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 198 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên