Hôm nay trade coin gì? - Ngày 03/01: Đừng vội mừng

bác ơi con Go/BTC có gì thay đổi ko vậy bác, nó và em bnb/BTC
go ko có gì thay đổi nhé bác
Screen Shot 2019-01-03 at 11.22.57 AM.png

bnb chờ mua bên dưới

em x5 nên chẳng ngán, ăn ngon miệng cắt lỗ không xót lòng, thấy nó hết lực lên thì short thôi :D
Bác hơi liều đó, không quan trọng là x10 hay 5 đâu bác. Nó mà chơi trò thọc gậy 1000usd thì toi mạng. Quan trọng là SL tốt là ổn. Nhưng bác đang đánh ngược hướng đấy!:D

Bác hơi liều đó, không quan trọng là x10 hay 5 đâu bác. Nó mà chơi trò thọc gậy 1000usd thì toi mạng. Quan trọng là SL tốt là ổn. Nhưng bác đang đánh ngược hướng đấy!:D
cảm ơn bác, em cũng vỡ đầu nhiều lần lắm rồi ạ, thế nhưng cái máu này nó không bỏ được :D Hơn nữa em ngáp tới ngáp lui cũng thấy lời nên vẫn máu bác ạ.

cảm ơn bác, em cũng vỡ đầu nhiều lần lắm rồi ạ, thế nhưng cái máu này nó không bỏ được :D Hơn nữa em ngáp tới ngáp lui cũng thấy lời nên vẫn máu bác ạ.
Bác cho em hỏi chơi mấy cái short với long là chơi trên sàn nào ah? có cần KYC không ah?

em x5 nên chẳng ngán, ăn ngon miệng cắt lỗ không xót lòng, thấy nó hết lực lên thì short thôi :D
Khả năng ăn dày rất cao, theo kinh nghiệm của mấy lão đại nhiều năm chinh chiến Btc cứ đến tết âm lịch là rớt giá thê thảm do mấy anh khựa xả hàng tiêu tết.

Khả năng ăn dày rất cao, theo kinh nghiệm của mấy lão đại nhiều năm chinh chiến Btc cứ đến tết âm lịch là rớt giá thê thảm do mấy anh khựa xả hàng tiêu tết.
Năm nay hết hàng để xả rồi bác, chị có đội Short Seller là thôi.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,211 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 215 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 101 Xem / 5 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 482 Xem / 38 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,563 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên