Hôm nay trade coin gì? - Ngày 03/12: Tích luỹ để bật hay để sấp mặt?

Bác Hoài ơi. Buy xvg đc ko. @Nhật Hoài

được bác, nhưng để target ngắn thôi, có thể sau cú bật mạnh này nó không còn lực tăng nữa

Nhờ @Nhật Hoài xem dùm con Vibe trên Binance giúp mình, thấy nến 4h nó khá ok và vừa hồi lại điểm mua có vẻ rất đẹp, Cộng thêm nó sắp ra thông báo Mainnet bất kỳ lúc nào trong vài ngày tới, Vì tháng này là thời hạn cuối cùng của nó Maninet trong quý 4 này. Dự là khi nó ra thông báo thì dễ x3 như đợt vừa rồi nó bay quá :D

Cùng hóng bác Hoài chia sẻ.
em có thể nhìn chỉ số nào để biết nó đổi hướng vậy bác
Thường thì em dùng stochastic kết hợp mô hình nến trong khung thời gian nhỏ (H1) để biết giá đổi hướng
Stochastic H4 quá bán + mô hình nến đảo chiều H1 (bullish hammer, bullish engulfing...) --> đảo chiều tăng
Ngược lại với đảo chiều giảm

hôm nay mình đã làm 2 lệnh và tăng đc 1.8% tổng số ada nắm giữ. trong 7 ngày gần đây, con số này là 5,05% do cứ 2 ngày mới thấy thị trường rõ ràng để vào lệnh

Nhờ @Nhật Hoài xem dùm con Vibe trên Binance giúp mình, thấy nến 4h nó khá ok và vừa hồi lại điểm mua có vẻ rất đẹp, Cộng thêm nó sắp ra thông báo Mainnet bất kỳ lúc nào trong vài ngày tới, Vì tháng này là thời hạn cuối cùng của nó Maninet trong quý 4 này. Dự là khi nó ra thông báo thì dễ x3 như đợt vừa rồi nó bay quá :D

Chart khá đẹp đấy bác, có thể có 1 cú bật nữa :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 792 Xem / 25 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 398 Xem / 28 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 341 Xem / 11 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 373 Xem / 17 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,703 Xem / 76 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên