Hôm nay trade coin gì? - Ngày 04/12: Lực bán cạn kiệt

Mình cũng có NPXS trên Bittrex nhưng chưa thấy pump mà đang ở giá 17-18, con vui lắm! Đặt lệnh mà chờ cả ngày nó mới khớp :D, bữa nay nó lên top volume trên Bitrex rồi.
hôm qua thấy mọi người bàn nhau mua bnb rút ra đưa lên bittrex bán gì đó ko biết có lời ko :D 1 bên 15-16 1 bên 17-18

bác hoài ngó giúp em con yoyo/btc binance voi em vào hôm qua giờ mà nó đứng im :(
download (14).png

có thể nó tăng lại lên vùng trên, thoát ở vùng đó là được rồi bác

dạo này không thấy bác @Sơn Vũ 82 vào bàn đề nhỉ, hú hú bác đâu rồi :p
Mấy nay lu bu quá bác Hoài, chart 4H mình thấy có VĐV ngược khá ổn và nằm trong mô hình giá tam giác. Mình hơi nghiêng về khả năng giá lên, chung nhận định với bác Hoài về lực bán đã yếu đi khá nhiều khi đường xuống của giá so với volume là không đồng nhất, đa phần là beartrap thôi.
tải xuống.png

Mấy nay lu bu quá bác Hoài, chart 4H mình thấy có VĐV ngược khá ổn và nằm trong mô hình giá tam giác. Mình hơi nghiêng về khả năng giá lên, chung nhận định với bác Hoài về lực bán đã yếu đi khá nhiều khi đường xuống của giá so với volume là không đồng nhất, đa phần là beartrap thôi. View attachment 68729

3850 3900 long btc ở giá này có ổn ko bác nhỉ?

Vừa có lực buy khá mạnh. Có phải đảo trend sang pump không nhỉ các bác?

Mấy nay lu bu quá bác Hoài, chart 4H mình thấy có VĐV ngược khá ổn và nằm trong mô hình giá tam giác. Mình hơi nghiêng về khả năng giá lên, chung nhận định với bác Hoài về lực bán đã yếu đi khá nhiều khi đường xuống của giá so với volume là không đồng nhất, đa phần là beartrap thôi. View attachment 68729
Từ cái sau cái ngày 14/11, tại hạ và các hạ hội ngộ và chung ý tưởng, gió trên cao lạnh lẽo, tình yêu sa với nàng eth sao thấy nhạt thếch, khi niềm tin trở lại. Thấy đồng đạo bắt đồng xuất sơn, lòng tại hạ mừng khấp khởi, khởi nghĩa bắt đầu từ đây?
Thân gửi đồng chí @Sơn Vũ 82 .;)))

cá nhân mình nghĩ và hi vọng cả tháng 12 sẽ là 1 tháng giá lên của cả thị trường crypto

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 258 Xem / 31 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 91 Xem / 3 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 414 Xem / 25 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 54 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,692 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,305 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 411 Xem / 24 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên