Hôm nay trade coin gì? - Ngày 05/03: Ngựa quen đường cũ

L
Có lẽ sẽ gặp khó ở đỉnh cũ mục tiêu có thể là 56 vượt dc 56 thì có thể là 60 đấy là lý thuyết bác ạ.
Hi vọng lần pump tới ltc lại đc chọn mặt gửi vàng hôm rồi minh bnb bay kinh quá . Lần này k biết con nào may mắn đây giờ em thấy giống quay số quá sổ trúng con nào là con đấy pump còn lại ae khác lại tích luỹ tiếp @@

em ban luon doan 55.6 ma bac phan chuan the @@ chi tiec toi qua em phan van vao lai bnb hay neo va cuoi cung chon neo sang ra em chay lai ve bnb roi nam nay em cu hold bnb da uptrend ghe qua
Thôi lãi ra là dc rồi 50-55.6 cũng hơn 10% rồi, ra hơi sớm tý nhưng chuẩn bài vậy thì giờ ngồi im nhé chờ thôi bác.

Thôi lãi ra là dc rồi 50-55.6 cũng hơn 10% rồi, ra hơi sớm tý nhưng chuẩn bài vậy thì giờ ngồi im nhé chờ thôi bác.
sáng em vòng về bnb ăn đc cái lệnh feed neo tối qua @@ giờ em lại vòng lại ltc rồi bác . em thấy ltc/bnb nó đang ở cái đáy pump hôm trước khả năng về đây nó lại dựng cột cho ltc nữa @@ giá đô ltc cũng đã lập đỉnh mới hi vọng mọi thứ suôn sẻ bác ạ @@ bác vẫn hold chắc tay à

a em dinh stoploss het roi thoi hom nay em fomo qua :D em nghi may hom thoi :D
fomo cái gì bác, em luôn đánh theo kiểu cũ truyền thống kể cả chứng khoán cũng vậy ko hiểu các kiểu khác ko lấn sân. lúc nào cũng mua và bán khi lãi hoặc lỗ tới điểm giới hạn. và chờ đợi khi mình cảm thấy ok.

fomo cái gì bác, em luôn đánh theo kiểu cũ truyền thống kể cả chứng khoán cũng vậy ko hiểu các kiểu khác ko lấn sân. lúc nào cũng mua và bán khi lãi hoặc lỗ tới điểm giới hạn. và chờ đợi khi mình cảm thấy ok.
Bác có phương pháp gì vậy chỉ e với em chỉ có mỗi phương pháp break out thôi mà toàn đu nhiều hơn ăn :(

Bác có phương pháp gì vậy chỉ e với em chỉ có mỗi phương pháp break out thôi mà toàn đu nhiều hơn ăn :(
Nói ra là các bác cười em đấy, ko có phương pháp nào đâu , em chỉ quan sát và quan trọng là bình tĩnh, nỡ nhịp thì bỏ qua đừng có fomo. Em cứ vững niềm tin là mình chỉ mua với giá đó và bán ra khi thỏa mãn lãi ko mua được thì thôi. Ví dụ em mua cả con doge chưa bị âm phát nào mua 0....38 bán 0...47, lại mua 0....40 bán 0....53 nó lên tận 0.72 em ko thèm theo, giờ vẫn đang đợi nó về phải cách 0.53 ít nhất 10% em mới mua mà mãi nó chưa về tới điểm mua cứ lằng nhằng ở 0...52-51. Em đã nỡ nhịp ETC khi đoán nó sẽ xuống nữa và em bán ở 3.8 kể từ đó em cũng ko trade ETC. Đấy kinh nghiệm em chỉ có thế thôi.

Nói ra là các bác cười em đấy, ko có phương pháp nào đâu , em chỉ quan sát và quan trọng là bình tĩnh, nỡ nhịp thì bỏ qua đừng có fomo. Em cứ vững niềm tin là mình chỉ mua với giá đó và bán ra khi thỏa mãn lãi ko mua được thì thôi. Ví dụ em mua cả con doge chưa bị âm phát nào mua 0....38 bán 0...47, lại mua 0....40 bán 0....53 nó lên tận 0.72 em ko thèm theo, giờ vẫn đang đợi nó về phải cách 0.53 ít nhất 10% em mới mua mà mãi nó chưa về tới điểm mua cứ lằng nhằng ở 0...52-51. Em đã nỡ nhịp ETC khi đoán nó sẽ xuống nữa và em bán ở 3.8 kể từ đó em cũng ko trade ETC. Đấy kinh nghiệm em chỉ có thế thôi.
Em thi có mỗi bí kíp đu đỉnh chân kinh thôi :D nhưng giơ em co stoploss len cũng k bị đau nhiều nữa trước ko stoploss xuống k đam cắt :(

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 48 Xem / 8 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 956 Xem / 47 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,900 Xem / 80 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,688 Xem / 13 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 352 Xem / 19 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 189 Xem / 4 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên