Hôm nay trade coin gì? - Ngày 05/04: Đừng để bị quét stop loss

Nãy bác vô xrp của bác Hoài thì ngon òi.

Nãy bác theo xrp của bác Hoài ngon rùi. Bác có thể buy neo cặp đô chờ buy 12.5 đến 12.8. Cặp bit chờ buy 253 đến 258 hoặc qtum/ usdt sau 3h chiều nến đóng hẳn trên 3.32 thì buy. Buy xong bác cứ hold đó vài tuần x 1.5 thì bán. Nó lên xuống kệ nó đừng sợ hãi
Tks bác nhé.

Mỗi người có cách nhìn khác nhau nên em ko dám nói linh tinh. Riêng em dài hạn từ nay tới mùa thu em đánh lên. Mong đợi bit 6k4 ở cuoois hạ và 8k3 ở cuối thu. Đó là MONG ĐỢI của em. Còn ngắn hạn nó điều chỉnh em kệ nó
trước em cũng như bác, chỉ muốn đang trung và dài hạn. nhưng giờ cứ thấy thằng btc này nó loạn xạ, vào ra phát 1 nên dạo này cứ đánh ăn ngắn còn hơn...hiện bác all con top nào ko em tham khảo với :D

trước em cũng như bác, chỉ muốn đang trung và dài hạn. nhưng giờ cứ thấy thằng btc này nó loạn xạ, vào ra phát 1 nên dạo này cứ đánh ăn ngắn còn hơn...hiện bác all con top nào ko em tham khảo với :D
Em chia ra đánh cả rác cả top và cả vừa vừa. Hiện hold xrp bchsv và zec . Coin rác em ko dám chia sẻ. Em vốn ghích lướt sóng coin rác

Em chia ra đánh cả rác cả top và cả vừa vừa. Hiện hold xrp bchsv và zec . Coin rác em ko dám chia sẻ. Em vốn ghích lướt sóng coin rác
mình cũng nhắm bsv & eth. dạo này thị trường nó kiểu toàn dân trong nghề chơi với nhau và với bot ấy bác ah, nên em mới vào coin top, chứ trước h em fan của coin rác :)), cũng đang nghía mấy em rác mà sợ btc xịt chưa dám vào :)

Nhờ bác Hoài coi rùm mình Evx/Btc.Cảm ơn bác.
Screen Shot 2019-04-05 at 3.13.01 PM.png

evx có thể buy khi giá còn nằm trong vùng điều chỉnh

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 324 Xem / 15 Trả lời
  • captainfx trong Chuyện bên lề 729 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 174 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,235 Xem / 32 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên