Hôm nay trade coin gì? - Ngày 07/03: Lật kèo sắp thành công

Em dinh con ltc còn gà hơn bác e mua 34 xuống 30 sợ bán đáy xong nó lên 36 mua :( lên 47 bán xuống 41 em cũng k dám mua nó lên 51 đu theo lên gần 56 bán giờ lại đu theo 57,2 :D k hieu sao luc no break out em du thay tu tin hon chu dieu chinh lai so :( mà em thấy ltc đang có ma 20,50,100 đều đang ngóc đầu đi lên có lẽ cũng săp vào sóng pump parabol nhu bnb rồi @@ e lai all in lai thôi . Đợt này có vẻ giống đầu năm 2017 cứ mua hold là ăn nhưng chắc ko x 10,20 đc mà chỉ 2,3,4 là ngon rồi @@
Sáng em bảo bác ngồi chờ rồi mà. Bác phải có kỉ luật chứ.
Bác phán chuẩn vãi may em cũng stoploss dưới đít cây h1 lên k ảnh hưởng nhiều @@ tại thấy phá đỉnh tưởng ngon ăn
Cứ bình tĩnh nhá bác bác bán ra 56 thì đợi nó dưới thì hẵng vào đó là quy luật vì dẫu gì ta phải mua dưới giá bán mới có lãi chứ, chưa dc giá chưa mua. trừ phi nó thăng như sao mà bây giờ làm gì có chuyện đó nó lên rồi nó lại hồi thôi bác.

Bác Hoài xem giùm em con ada. em cảm ơn bác
Screen Shot 2019-03-07 at 1.41.02 PM.png

ada có vẻ tốt, buy bác

Em dinh con ltc còn gà hơn bác e mua 34 xuống 30 sợ bán đáy xong nó lên 36 mua :( lên 47 bán xuống 41 em cũng k dám mua nó lên 51 đu theo lên gần 56 bán giờ lại đu theo 57,2 :D k hieu sao luc no break out em du thay tu tin hon chu dieu chinh lai so :( mà em thấy ltc đang có ma 20,50,100 đều đang ngóc đầu đi lên có lẽ cũng săp vào sóng pump parabol nhu bnb rồi @@ e lai all in lai thôi . Đợt này có vẻ giống đầu năm 2017 cứ mua hold là ăn nhưng chắc ko x 10,20 đc mà chỉ 2,3,4 là ngon rồi @@
Xin chia buồn với bác. Con LTC này t đã thấy nó hình thành cái mô hình chiếc cốc và tuần vừa rồi nó đang hình thành chiếc quai. tôi đã mua ngay buy khi nó breakout qua 0.01298 vì có vol rất cao xác nhận mô hình hoàn thành và target khi hoàn thành sẽ lên khoảng 20% tức là ở mức 0.015xx. Đến đây tôi sẽ bán bác có thể tham khảo. Có lời ko chốt trời chu đất diệt :D:D

Tàu đang về bến, anh em xếp hàng hết chưa!? Cẩn thận nếu bị thọc gậy thì khoan lên tàu nhé.:)

chính xác là vậy, nghe dễ nhưng vào lệnh theo cách này cực khó bác ạ, phải bắt được ngay thời điểm nó breakout
Nếu vào lệnh sau khi kết thúc nến breakout thì mình đặt SL ở dưới khung hay dưới cây nến breakout trước đó anh Hoài nhỉ?

Chỉnh sửa lần cuối:

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 486 Xem / 45 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 237 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 589 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,751 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 81 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên