Hôm nay trade coin gì? - Ngày 07/11: Có thế chứ, Bitcoin!

bác sơn vũ theo bác trx đánh dài hạn đến cuối năm 2018 dc không bác hoặc qua đầu nằm 2019 đánh ngắn chán quá rồi
Theo mình thì khi đạt target ở mức nhất định thì nên thoát, ko phải cứ ôm lâu là nó lên được. Vấn đề là canh điểm thoát phù hợp, tránh non quá hoặc trễ quá đều thiệt hại!

Bitcoin đã không phụ lòng đội Bò chúng ta rồi anh em ạ. Chắc có lẽ lần này chiến lược là cho bọn đàn em lâu la đi dọn mở đường trước rồi thằng đầu đàn mới theo sau. Cùng xem BTC hôm nay như thế nào rồi nhé. Hôm nay mình sẽ chỉ phân tích BTC và ETH đại diện là 2 đồng coin lớn nhất crypto market, anh em có thắc mắc về bất kỳ đồng altcoin nào khác thì hãy để lại comment bên dưới, mình sẽ gửi chart phân tích đến anh em trong thời gian sớm nhất. Cám ơn anh em.

Bitcoin (BTCUSD: Bitfinex H4)

Cú bật phá kháng cự cứng 6k5 rất đẹp với volume tăng vọt, đủ điều kiện để gọi là cú bật chuẩn. Mình nhận thấy có sự lặp lại nhẹ của BTC trong các sóng tăng và sóng điều chỉnh nên đã thử tịnh tiến các sóng trước và thấy chúng khớp nhau rất đẹp (copy paste nhé anh em, không phải tự vẽ cho nó khớp đâu). Nếu BTC đi đúng theo chu kỳ tăng-điều chỉnh này thì sắp tới nó sẽ hồi về vùng 6513 để anh em có 1 cú Buy đẹp tại đây, sau đó sẽ bật thẳng lên vùng 6680.

Ethereum (ETHUSD: Bitfinex H4)

ETH tăng rất dữ trong 2 ngày qua nhưng volume đi kèm lại khá yếu, có vẻ như nó chuẩn bị đuối rồi. Cũng có cùng 1 chu kỳ tăng-điều chỉnh tương tự BTC: Vùng Buy đẹp sau khi điều chỉnh là 216.9 và cú bật tăng tiếp theo của ETH có thể chạm tới 232.5.

Xin mời các bác @ThanhSang @Sơn Vũ 82 @Justin Vu@Aleader@nguyencuongbk@DongTam@Davis Cuteo @Minh Van vào gieo quẻ cho kèo coin ngày hôm nay. Các anh em hãy để lại comment nếu thắc mắc về bất kỳ đồng coin nào nhé!

Happy and safe trading, happy Bulls!

Xem thêm

>> Hôm nay trade coin gì? - Ngày 06/11: Đuổi theo đàn Altcoin đi Bitcoin!

>> Hôm nay trade coin gì? - Ngày 05/11: Điều buồn nhất là không có volume

Bitcoin đã không phụ lòng đội Bò chúng ta rồi anh em ạ. Chắc có lẽ lần này chiến lược là cho bọn đàn em lâu la đi dọn mở đường trước rồi thằng đầu đàn mới theo sau. Cùng xem BTC hôm nay như thế nào rồi nhé. Hôm nay mình sẽ chỉ phân tích BTC và ETH đại diện là 2 đồng coin lớn nhất crypto market, anh em có thắc mắc về bất kỳ đồng altcoin nào khác thì hãy để lại comment bên dưới, mình sẽ gửi chart phân tích đến anh em trong thời gian sớm nhất. Cám ơn anh em.

Bitcoin (BTCUSD: Bitfinex H4)

Cú bật phá kháng cự cứng 6k5 rất đẹp với volume tăng vọt, đủ điều kiện để gọi là cú bật chuẩn. Mình nhận thấy có sự lặp lại nhẹ của BTC trong các sóng tăng và sóng điều chỉnh nên đã thử tịnh tiến các sóng trước và thấy chúng khớp nhau rất đẹp (copy paste nhé anh em, không phải tự vẽ cho nó khớp đâu). Nếu BTC đi đúng theo chu kỳ tăng-điều chỉnh này thì sắp tới nó sẽ hồi về vùng 6513 để anh em có 1 cú Buy đẹp tại đây, sau đó sẽ bật thẳng lên vùng 6680.

Ethereum (ETHUSD: Bitfinex H4)

ETH tăng rất dữ trong 2 ngày qua nhưng volume đi kèm lại khá yếu, có vẻ như nó chuẩn bị đuối rồi. Cũng có cùng 1 chu kỳ tăng-điều chỉnh tương tự BTC: Vùng Buy đẹp sau khi điều chỉnh là 216.9 và cú bật tăng tiếp theo của ETH có thể chạm tới 232.5.

Xin mời các bác @ThanhSang @Sơn Vũ 82 @Justin Vu@Aleader@nguyencuongbk@DongTam@Davis Cuteo @Minh Van vào gieo quẻ cho kèo coin ngày hôm nay. Các anh em hãy để lại comment nếu thắc mắc về bất kỳ đồng coin nào nhé!

Happy and safe trading, happy Bulls!

Xem thêm

>> Hôm nay trade coin gì? - Ngày 06/11: Đuổi theo đàn Altcoin đi Bitcoin!

>> Hôm nay trade coin gì? - Ngày 05/11: Điều buồn nhất là không có volume
Bác xem giúp em chart MCO/BTC nhé. Thanks bác!

bác Hoài ơi xem hộ ADA/USDT phát
Screen Shot 2018-11-07 at 2.56.47 PM.png

ada buy lên nhé bác

View attachment 65039
nav tăng thể hiện qua các đáy cao dần rất bền vững, trước mắt em khá chắc chắn nó sẽ lên tới 623, nếu phá được kháng cự này sẽ còn bay rất cao
vâng cảm ơn bác, thấy mấy coin kia bay hết rồi nôn quá hic :(, mình hold trước lúc bác share luôn đó, nó tăng đến 630 xong tuột dã man, cảm giác nó còn fomo hơn SNM :(

Bác hoài xem ONT/USDT lúc này sác xuất tăng tốt không, mình thấy em nó đang đứng im, từ giá đến volume.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 36 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 223 Xem / 28 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 322 Xem / 8 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 83 Xem / 1 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 67 Xem / 2 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,373 Xem / 85 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên