Hôm nay trade coin gì? - Ngày 07/12: Kịch bản tệ nhất đã đúng, tiễn đưa Bitcoin và đồng bọn

Hôm nay trade coin gì? - Ngày 07/12: Kịch bản tệ nhất đã đúng, tiễn đưa Bitcoin và đồng bọn

hom qua bắt dc cú long BTC mà không bắt dc cú short BTC hay ETH : công giã tràng nếu tính ra USD :(. nhìn nó rơi mà khog dám nhảy vô sợ FOMO hay cú hồi mã thương , lòng tan nát theo ngọn nến

em ôm xrp, ada, trx bác tư vấn em với
Screen Shot 2018-12-07 at 10.43.39 AM.png

trx
Screen Shot 2018-12-07 at 10.42.53 AM.png

ada
Screen Shot 2018-12-07 at 10.41.34 AM.png

xrp. Các điểm hồi trên là khả thi nhưng chưa chắc sẽ đạt được nhé bác, nếu thoát hàng sớm lúc này thì hay lúc đó

Em còn 1 ít BNB và VET pác @Nhật Hoài cho em lời khuyên nên thoát ở điểm nào nha pác. Có khi đây là lần cuối em cmt hỏi pác quá. Biết thế ngày trước nghe lời vợ dặn bán đi mua sữa cho con. Giờ này thì không còn đủ sữa cho con rồi pác ạ!
Bác tắt máy rồi ngủ đông luôn đi, 2 thằng này như 2 coin chính rồi nên khi Btc hồi nó sẽ lên lại, và lên mạnh hơn Btc,hiện tại em nghĩ nó ko rớt sâu đc bao nhiêu nữa đâu

View attachment 69274
vet chờ hồi lên xíu là thoát được rồi bác
View attachment 69275
bnb hình như em có nhận định là tăng cách đây ít lâu (còn mũi tên), sao lúc đó bác không thoát nhỉ. 5.0 là giá thoát hợp lý nhé bác
Cảm ơn Hoài nhiều. Hy vọng sẽ còn ngày đc lên TraderViet để cmt hỏi Hoài. Tài khoản còn đc 1k$ chắc xong nhiêu đây là xong!

Cảm ơn Hoài nhiều. Hy vọng sẽ còn ngày đc lên TraderViet để cmt hỏi Hoài. Tài khoản còn đc 1k$ chắc xong nhiêu đây là xong!
tk Bạn 1k, nếu thường xuyên trade thì đừng trade mấy thằng coin chính, nó lâu lên lắm, ngồi canh mệt nghỉ @@, Bạn có thể dùng BNB để trade mấy coin khác, hiện tại em đang canh vài thằng,POE,RVN và PHX, hôm qua tới giờ em ăn mấy thằng này, mà ăn ngắn hạn thôi nha Bác, tầm 2-3% mỗi lần, rất khó ăn 1 lần 5%

Theo quan điểm của riêng em,thằng này rất đặc biệt, em sẽ vào khi nó rất sâu lần sau, mỗi lần BTC dump là nó lên, sau đó BTC bump là nó sập mặt (đã 2 lần rồi, ko biết có lần thứ 3 ko)
Các bác còn nhớ trước khi Hardfork BCH đồng chí CrW của BCHSV đã tweet gì không? "Nếu thua - BTC về 1k" và nó thua thật. Không phải là thuyết âm mưu nữa, mình nghĩ CrW và đồng bọn đang làm vậy, đạp BTC và đưa BSV lên, nếu BTC về 1k chắc BSV cũng phải lên 500 quá :(

Các bác còn nhớ trước khi Hardfork BCH đồng chí CrW của BCHSV đã tweet gì không? "Nếu thua - BTC về 1k" và nó thua thật. Không phải là thuyết âm mưu nữa, mình nghĩ CrW và đồng bọn đang làm vậy, đạp BTC và đưa BSV lên, nếu BTC về 1k chắc BSV cũng phải lên 500 quá :(
mỗi lần BTC rớt 10-15% là nó lên 30-40%, sau đó nó chốt gom BTC lại rồi bump BTC lên và BCHSV sẽ rớt sâu, mà hay 1 cái là nó tạo hiệu ứng cho mọi người lao vào nó, thằng BCHABC thì sập mặt ko ngóc đầu nổi, bây giờ giá của nó còn thê thảm hơn thằng SV (âm mưu gì đây @@)

Em còn 1 ít BNB và VET pác @Nhật Hoài cho em lời khuyên nên thoát ở điểm nào nha pác. Có khi đây là lần cuối em cmt hỏi pác quá. Biết thế ngày trước nghe lời vợ dặn bán đi mua sữa cho con. Giờ này thì không còn đủ sữa cho con rồi pác ạ!

Chia buồn cùng bác cũng là chia sẻ với e kèm bao người anh em thiện lành khác trong diễn đàn này @@

Khi mà mới cách đây vài tháng lãi và vốn gốc vẫn còn thì giờ đã chia rất nhiều lần đến độ giờ bán chẳng được bn nữa so với gốc @@

Em thấy bác này giàu nhất diễn đàn, thời btc 8000 bác có tận 7 btc, bây giờ quy ra usd bác lời hay lỗ thế bác?
Thời btc 20k mình có 2.5 tỷ cơ bạn à:oops:
:D
Cuối năm 2017 mình đánh 500 m được 2500 m rồi sấp dần đến giờ
Chờ thời điểm thích hợp mình sẽ vào lại nhiều : (

Mình đã cảnh báo về trường hợp Bitcoin có khả năng tạo đáy mới trong bài "Hôm nay trade coin gì?" hôm qua, với khả năng Bitcoin hình thành mô hình #tam giác giảm để tiếp tục xu hướng giảm kinh khủng trước đó. Nay khả năng này đã thành sự thật, BTC đã tạo đáy mới của năm 2018, chỉ 1 tuần sau khi lập đáy 3k5.

https://traderviet.org/threads/hom-...n-rung-ron-tien-dua-bitcoin-ve-cat-bui.21536/

Bitcoin (BTCUSD: Coinbase H4)

Chart trước:

Chart hiện tại:

Mô hình #tam giác giảm đã bị phá vỡ, hơi sớm so với mình kỳ vọng. Chiến lược hôm nay là chờ giá hồi lên cạnh đáy của tam giác quanh 3530 để short, mục tiêu 2777.

Ethereum (ETHUSD: Coinbase H4)

Chart trước:

Chart hiện tại:

ETH đã đi được nửa đường về mục tiêu 70.49 của mình, thậm chí mình còn chưa kịp short con này, đà giảm thật kinh khủng. Có vẻ ETH còn không thể hồi nổi lại cạnh đáy tam giác.

XRP (XRPUSD: Bitfinex H4)

Chart trước:

Chart hiện tại:

Đáy cũ đã vỡ, thẳng tiến tới mục tiêu 0.248.

Xin mời các bác @Sơn Vũ 82 @Justin Vu@Aleader@nguyencuongbk@DongTam@Davis Cuteo@Hoamuaha3@talu@tannguyen199@Trần Đức Thái vào gieo quẻ cho kèo coin ngày hôm nay. Các anh em hãy để lại comment nếu thắc mắc về bất kỳ đồng coin nào nhé!

Chúc anh em bảo trọng!

Tổng kết 3 kèo trúng đỉnh đáy

Xem thêm:

>> Hôm nay trade coin gì? - Ngày 05/12: Đứng ngoài nhìn

>> Hôm nay trade coin gì? - Ngày 06/12: Mô hình tiếp diễn rùng rợn tiễn đưa Bitcoin về cát bụi
bác cho em ý kiến về con VET nha. cả biểu đồ lẫn tương lại (dĩ nhiên là theo ý kiến bác thôi)

bác nào rành cho hỏi trade coin sàn nào uy tín mà có thể nạp rút qua ví netteler + speard ,com rẻ nhỉ

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 235,413 Xem / 1,065 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 61 Xem / 3 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 75 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 342 Xem / 10 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 211 Xem / 13 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 64 Xem / 1 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 503 Xem / 21 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên