Hôm nay trade coin gì? - Ngày 07/12: Kịch bản tệ nhất đã đúng, tiễn đưa Bitcoin và đồng bọn

Hôm nay trade coin gì? - Ngày 07/12: Kịch bản tệ nhất đã đúng, tiễn đưa Bitcoin và đồng bọn

Thời btc 20k mình có 2.5 tỷ cơ bạn à:oops:
:D
Cuối năm 2017 mình đánh 500 m được 2500 m rồi sấp dần đến giờ
Chờ thời điểm thích hợp mình sẽ vào lại nhiều : (
Bác đánh to thế, nhân 4 rồi mà không cất vốn đi ah bác, nếu để đến giờ chắc không phải là lời mà là lỗ mất rồi.

bác cho em ý kiến về con VET nha. cả biểu đồ lẫn tương lại (dĩ nhiên là theo ý kiến bác thôi)
Screen Shot 2018-12-07 at 2.30.23 PM.png

biểu đồ có vẻ như nó đang cố gắng tạo đáy đảo chiều, nhưng nếu đóng cửa dưới đường xanh dưới cùng thì em nghĩ bác nên thoát hàng, nó sẽ tiếp tục giảm rất mạnh
nếu tiếp tục tăng lên từ đây thì khả năng đảo chiều cao hơn

Anh hoài xem giúp e con arn với, mua từ 7k3, nay lên 7k9 ko kịp chốt. H xuống quá rồi :'(

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,496 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 340 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 862 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 262 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 391 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 132 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,755 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên